ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Negattari Kanattari คำขอที่เป็นจริง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2020, 12:02:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ddcc

แล้วไอคุณมิโกะที่แสนบริสุทธิ์มาทำอะไรกับไอหมอนั่นฟระ  ::Angry:: 5555555 ปล.ผมขอฉากคุณมายุเถอะ
จบงี้เลยหรอ5555 ผมว่าคุณคานามิไม่ใช่มิโกะที่บริสุทธิ์แล้วล่ะ เธอดูเซียน ขอบคุณสำหรับฉากคุณมายุมากครับ ว่าแต่มิโกะนี่ไม่ใส่กกน.สินะ
ปลล.ขอแชร์บ้านแชร์เสียว 8/8 เถอะ  ::Crying::

joulez

แล้วคุณพี่ลากโรคจิตมาทำมัยนิ จับเขาถอดกางเกงป่ะนั่น อย่าบอกนะว่าคุณพี่ก็อยาก

เปิดช่องพร้อม มาขอพรใหม่นะ มิโกะก็อยากทำตามคำขอน้องเหมือนกัน 55+

KonMol2

ขอแบบนี้ใครจะให้ง่ายละเฟ้ยยย หรือได้วะจากการมาฉกตัวไปงี้อาจจะได้ก็ได้

อยากอธิษฐานบ้างเลยแบบนี้

Tdestiny

น่าสนใจจริงๆครับเรื่องนี่

อยากรู้เลยว่าใครเขียนพวกนั้นไว้กันแน่

แต่สุดท้ายก็สงหวัง สนุกมากครับ

pamaaeng

แหมม.. ไม่เห็นแปลก
อยากเย็ดมิโก๊ะ ถ้าไม่มาขอพรกับเทพเจ้า แล้วจะให้ไปขอกับใครที่ไหน?

นั่นไง ... เห็นไหม
คำขอ เห็นผลแล้ว ... ศาลเจ้าที่นี่ ศักดิ์สิทธิ์ จริงๆๆ

l2aito

โถ่ ไอ้หนุ่มเอ้ย
จะไปเขียนแบบนั้นในที่สาธารณะไม่ได้นะโว้ย

ขอมานานแค่ไหนกว่ามันจะเป็นจริงนะ...
ให้ตายสิ ขอไปขอแบบนี้บ้างได้ไหมครับ  ::Oops::

MelonRosE

ไอ้หนุ่มเขียนขอกันโต้งๆแบบนั้นเลยหรอไม่เขิลอายใดๆทั้งนั้น หวังว่าโชคจะเข้าข้างนะ

--------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณพระผู้เป็นเจ้าที่ทำให้หนุ่มคนนี้ได้ตามที่ต้องการสาธุ

anigkanjana

โอ้ว สาวแว่นจัดหนักโลด

ให้มาอธิฐานใหม่เหรอ มาทำใหม่อีกละไม่ว่าครับ

notpongkaneiei

Hamakuka

เดี๋ยวนะ จัดการยังไง หรือว่าเห็นป้ายคำอธิฐานแล้วก็เงี่ยนเหมือนกัน

warpzone

อายุไม่เกี่ยวใส่เดี่ยวได้หมด แต่จากรูปน่าจะมีรุมนะ เสียเปรียบสุดๆ
มีแบบนี้ที่ไหนจะตามไปขอมั่ง

BabyFace

พระเอกแม่งออกแนวบ๊อง  แต่บ๊องแล้วได้จริงก็น่าบ๊องล่ะ  ::Cheeky::
นางเอกแม่งบ๊องกว่าพอกันเลย  ::Crying::