ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 9 : ไร้สำนึก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 23, 2020, 04:23:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pra-in

อ่านแล้วเซ็งอะ อย่าให้มันดาร์คเลย สงสารน้องฟาง

pp1659

น้องหมวยมาช่วยพี่ฟางกับพี่ฟ้าด้วย

Komsan Tanunchai Olympus

ทิมมึงตื่นมาช่วยแฟนเลย ตื่นๆๆ

Panudet

พระเอกของเราโดนวางยา แล้วใครจะช่วยพี่ฟาง พี่ฟางจะรอดจากอสรพิษร้ายสามตัวได้ไหมอยากรู้จัง

P0A0Y0

ดูทรงแล้วอาจมีคนตายจริงๆในเรื่อง ก็ตอนนี้ละ
::Horror:: ::Horror::
ว่าแต่สรุปน้องทิมนี้จริงๆเป็นใครหรืออะไรกันแน่? ยิ่งอ่านยิ่งสงสัย
::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

Tyu744

Nick24

อ่าว หักมุม โดนวางยาเรียบร้อย

สายลมสายนำ้

buark

พี่ทิมดูเหมือนพวกไก่อ่อนแบบนี้ เมียโดนหมาคาบไปแดกหมด แต่สงสัยว่าน้องทิมจะมาเป็นผู้ช่วยพี่ทิมรึเปล่า แต่ถ้าน้องทิมโดนรุมด้วยก็ตัวใครตัวมันแล้วครับพี่น้อง

Pinomyim

กลับไปทำงานดูแลสุขภาพนะครับ ตอนนี้ขอไปอ่านเรื่องน้องพลอยก่อนละ

testman

เริ่มสำนึกแล้วบ้างสิ

จริงๆ เป็นอย่างนี้ก็ดีนะ น้องทิมหญิง อาจจะเป็นคนที่มาทำให้ทิมชายพลิกตัวเองเป็นคนดีรับผิดชอบมากขึ้น ซึ่งเป็นการดีกับสาว ๆ ทุกคนมาก

อีกอย่างงานนี้จะได้กลายเป็นพระเอกเต็มตัวซะที เหมือนตาเอกแห่งรักยม

lindor

ได้อารมณ์สุดๆ ครับ ตอนนี้ ไม่รู้จะสงสารฟางหรืออยากให้โดนหนัก ๆ ดี อยากได้แบบนี้จริงมั่งจัง ขอบคุณผู้แต่งครับ

xsava

::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::ลุ้นสุดอย่าให้เป็นอย่างที่คิดเลย   เขียนได้น่าติดตามสุดๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ รอตอนต่อไปครับ

Treo Chan

ตกลงก็น่าจะโดนสินะพี่ฟาง

tanakijj1980