ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 33 : คำสาปในตัวริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 01:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aodpasa

eak1981

โดนจัดหนักทุกวัน ฟ้าเหลืองแน่นายริว

mspeed

กลับมาให้หายคิดถึงแล้วขอบคุณมากนะครับ
น่าสงสารนายริวกับฮิคาริที่สุดเลยนะเนี่ย
ถ้าเราจำคนรักไม่ได้คงเจ็บปวดข้างในน่าดู

865162

สงสาร ฮิคาริ จัง ไม่สมหวัง แต่ริวเนี่ย รับมือพร้อมกัน 4 สาวจะไหวมั้ย

darter

yoyoman

แห้งแน่ๆริวเอ๊ย นี่แค่สามคนนะ ถ้ามาครบแก๊งล่ะก็....

munkza

อเวจีแห่งเดลต้าฟรอสสส ถึงว่ามันโหดไม่แพ้ริวกะเล้ยน

thanarat3459

นายมังกร....ได้ซีดและน้ำหมอตัวแน่นอน...อิอิอิ

Jonah MTS

แค่3คนก็ไม่ไหวแล้ว ถ้ามิไรมาริวกะคงน้ำแห้งแน่ๆ

Run2020

รสนุกมากสมกับที่รอมานาน แต่จะแก้คำสาปยังไงดีนะ

แฟ๊ต บอย

ทำไม???ฮิคาริจำเรื่องราวระหว่างเธอกับริวกะไม่ได้และเมื่อไหร่????ถึงจะจำได้

Panudet

อยากจะรู้เรื่องของใบเฟิร์นแล้ว ไอ้เวย์ก็ใช่ย่อย ฟาดเรียบเหมือนพี่มังกรของเราเลย

boyllsj1

น่าจะมีเรื่องของใบเฟิร์น มาทำให้ริวต้องปวดหัว เพิ่มขึ้นอีกแน่นอน

pp1659

สงสารฮิคาริที่จำเรื่องราวไม่ได้ เดี๋ยวริวต้องปวดหัวแน่ มีใบเฟิร์นและสาวญี่ปุ่นอีกคน

Auddy2519

หมดท่ากันพอดีนายริวจากมังกรไฟกลายเป็นมังกรฟ้าเหลือง