ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 33 : คำสาปในตัวริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 01:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suaassccc

phurin84

สงสารฮิคาริจัง ทำไมรู้สึกเส้นทางของริวจะเต็มไปด้วยอุปสรรคเยอะจัง แต่ไม่เป็นไร ริวกะกำลังใจดีอยู่แล้ว

Man_On_The_Moon

เชื่อไหมครับว่า เป็นซีรีย์ที่ผมรออ่านตอนบู๊ มากกว่าบทรักอีกครับ

Panya Sripaks

อ้าวเล่นสาวโรสซะแล้ว พอกันทั้งสองคนเลย ขอบคุณครับ

fantastica

ฮิคาริน่าสงสารมาก สักอยากอ่านตอนพิเศษของฮิคาริแล้วสิ

test1234

เมียแต่ล่ะคนจะอดทนได้กี่น้ำ โดนริวล่วงก้อจะยอมหมดล่ะ

Game2005

naitoom

จะสงสารหรือสะใจดีที่ริวกะโดน 3 เมียรีดสะฟ้าเหลือง ทำเอาหมดแรง

Sitthikirn

กลับมาแล้ว!!! คิดถึงสุดๆครับ ส่วนนายริวก็ยังคงโดนรูดพิษจนสบายตัวต่อไป ::DookDig::

Sri Trang

ไม่รู้อ่านข้ามหรือเปล่า แต่จำไม่ได้ว่าฮิคาริมีปัญหาตอนไหนน้อ

Debaker Singlek

สามัคคีกันจังเลยนะบรรดาเมียๆนายริว แต่ก็สงสาร ฮิคารินะเสียความจำไปแล้วจะมีวิธีไหนบางนิ ที่ฮิคาริจะไมสลายไปถ้าไปเยกับนายริวอีก

nanakung55

ริวฟ้าเหลืองแน่นอน แต่ก็อยากรู้ว่าริวถูกสาปเพราะอะไร ทำไมถึงต้องคำสาปแบบนี้

toshiies

เปิดเผยตัวตนของเวย์มานิดนึงแล้วว่าเป็นใคร น่าสนใจมากครับว่าทำไมอดีตเดลต้าฟอร์ซอย่างเวย์ ถึงต้องมาตามริว จะมีภัยก่อการร้ายระดับไหนที่จะมาเกี่ยวข้องกับอิซานางิ

yourbuddy

ยังไม่ทันได้ฟังเลยวา เวย์จะบอกอะไรเรื่องใบเฟิร์น ริวดันวางสายไปก่อน ขาเผือกแบบเราอดเลย