ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amatake Akewo] Warai no Taenai Shokuba ร้านขายเซ็กส์(และทอย) [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2020, 11:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ccc000

KiraYam

zumlee

ลองสินค้าแบบนี้ ผมจะไปซื้อของทุกวันเลยคร๊าบ

โอ้ยเปลี่ยนใจละ สงสรน้องอะ ได้ 1% ต้องโดนวันเป็นร้อยดุ้น สงสารเลย

สวัสดีชาวโลก

สุดยอด ร้านขายแบบนี้ไม่ดังได้ไงละพี่น้อง
เข้เฉพาะเมืองหรอ ทั้งเมืองเลยที่ซื้อได้ มีแฟนมีไรก็ซื้อได้หรือป่าว

boat2906

ร้านนี้สุดยอดมากมีการทดลองใช้สินค้าจริงก่อนซื้อด้วย
edit: สงสารนางเอกเลยโดนวันเป็นร้อย แต่ถ้ามีจริงผมก็ไปใช้บริการนะ

cloudser

::YarKK:: เปิดเรื่องมาก็น่าสงสารเลย แบ่งชนชั้นเป็นแค่ของเล่นซะละ ทำงานในร้านแถมเป็นคนทดลองให้ลูกค่าอีก เรื่องนี้จะมีพระเอกป่าวน้อ

EDIT- ปวดตับโวยยย อ่านแล้วช่างน่าสงสาร มีโปรพิเศษท้องด้วย เรื่องนี้มันจะมีต่อป่าวมันจะจบไปทางไหน

vigo

ถ้าเป็นเรื่องจริงคงมีคนจองคิวเพื่อจะซื้อของร้านนี้เยอะมากๆแน่เลย

โหรับได้ถึงวันละตั้ง 100คนเชียว

faith

เมืองนี้สุดยอดไปเลย เยสใครก็ได้ ร้านเซ็กทอยก็ใช้บริการได้หมด
ตอนแรกก็สงสารนะ ไปๆมาๆเธอก็ชอบนี่หว่า รับได้ทุกคน

The Naive

เริ่มต้นดูแล้วมันหดหู่ยังไงก็ไม่รู้

Edit ตอนแรกๆก็ดูน่าสงสารนะ แต่พอตอนจบบอกว่าติดใจ เดาทางไม่ถูกเลยจริงๆ

vincenttatto

ดูหน้าไม่พอใจตอนแรกนะ แต่พอโม้กนี่ฟินเลย

ดูก็รู่ว่ารักในอาชีพนี้ 5555555 ไม่ต้องเดาเลย

bank1027

ขอซื้อตั๋วเครื่องบินใบเดียยวครับเอาเฉพาะขาไปผมไม่กลับแล้วไปตายที่นั้นเลย 5555
ตอนจบแบบเศร้าอะน้ำปลายเจี๊ยวไหลเลย ใช้แทนน้ำตาได้อยู่

boxser

ลองใช่ได้ด้วยร้านอยู่ไหน

edit อยากเป็นผู้จัดการเลย ได้ทุกวัน

kirakun

สุดยอดการขายเลยมีให้ลองด้วยถ้าลองแล้วไม่ซื้อจะผิดไหม​ลองของได้ทุกชิ้นเปล่าอิอิ

ตอนจบคงจิตใจแตก​บายแล้วติดใจกับอาชีพนี้แน่ๆ

ลองแล้วเสียเงินสินะนึกว่าลองฟรีอิอิ
ได้แค่1เปอร์ทำไมน้อยจังน่สช่วยอุดหนุนจิงๆ