ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สรุปเหตุการณ์สำคัญๆ ใน Season 2 มีสปอย SS3 นิดๆ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 30, 2020, 12:36:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

สมาคมแม่บ้านน่าจะมีมากกว่า4นะ ไหนจะกระแต น้องปาล์ม ใบเฟิร์นอีก

ziggy2

Lucitor

เมียๆหารูปประกอบได้สวยงามมาก แถวกระแตก็จะโดนอีกคน อิอิ

865162

ไม่กลัวสปอย สัตว์เลี้ยงน่ารัก อยากได้ และอยากรู้ว่า จะมีแม่บ้านคนต่อไปหรือไม่ รู้สึกเข้าใกล้ขุนแผน ทุกที

aodpasa

navy868

สนใจเรื่องของเวย์มาก เข้าไปอยู่ในหน่วยอัลฟ่าได้ไง มันต้องมีที่มาที่ไป ::Thinking::
โปรไฟล์นายเวย์โคตรโหดเลย ::Horror::

lamom

suaassccc

prem aree

เพิ่มน้องกระแตมาอีกหนึ่ง จะแบ่งบทกันไหวไหมเนี่ย เวลาจะ5pอ่ะ

Sopun Jeekkee

ดีจริงๆครับ เนื้อหาและลีลา ของแต่ละตอน ก้อเยอะมาก มาโค้ด แก่นเรื่องทำให้ภาพชัดขึ้นมาก อย่างนี้ ไรท์พารีดไปด้วยกันจริงๆ ไม่ทิ้งกัน

ryg123456

สรุปมาเป็นเรื่องราวแบบนี้ทำให้เข้าใจง่ายดี
แล้วเวย์ตกลงดีหรือร้ายนะ

Debaker Singlek

10ขวบก้มีความรักแบบผู้ใหญ่เลยหรอ ริวกะ อือไอ้หื่น กระแตแล้วจะมีสาวคนไหนอีกไมเนี้ย รวมกระแตก็5แล้วนะจะครบอาทิตย์ละอีก2คนครบ คิดจะไม่มีวันหยุดราชการหื่นเลยหรือไงริวกะ

Sitthikirn

รอน้องไบเฟิร์นมาเข้าร่วมสมาคมแม่บ้านอีกคนครับ

Ryoma Kechi

ท่านชอบมากหลอกให้อยาก(รู้)
แล้วก็จากไป..

*อย่าเรียกว่า สปอย เลย
ให้เรียกว่าแนะนำหรือการทำความเข้าใจของตัวละคร  ::DookDig::

#เราจะไม่ทิ้งกัน  ฮ่าฮ่าฮ่า

•••••
มันเป็น 1 ในเนื้อเรื่องคร๊าฟฟ

::DookDig::

testman

สงสัยอย่างครับ

อย่างริวกะ ฝึกมาแต่เด็ก ดังนั้นเก่งนี่ไม่แปลก

แต่เวย์เนี่ย เป็นทหารเก่า อายุน่าจะออกไปทาง 20 กว่า ๆ ถึงปลาย ๆ แล้ว แล้วมาเป็นนักศึกษาได้ไง เหมือนเป็นรุ่น ๆ เดียวกันอีกต่างหาก

ถ้าจะเป็นรุ่นเดียวกัน แปลว่า เวย์ต้องเป็นเดลต้าตั้งแต่ 10 ขวบนิด ๆ เลยสิ ดูมันจะเป็นไปไม่ได้อยู่นะครับ

••••

ต้องติดตามครับแบบนี้

และเป็นอย่างที่รู้ๆกันว่าเวย์ไม่ถูกกับพ่อเท่าไร และพ่อเป็นนักการเมืองเก่า !!! และนักการเมืองต่องมีเขี้ยวเล็บจริงไหมคร๊าบบบ