ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สรุปเหตุการณ์สำคัญๆ ใน Season 2 มีสปอย SS3 นิดๆ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 30, 2020, 12:36:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชาญวุฒิ เนระภูสี

พี่ริวสมาคมแม่บ้านพี่นี้จะห้าคนเข้าไปแล้วนะครับจะเอาแบบไม่มีวันหยุดเลยหรือครับ

Nithiwit Sakfan

อนาคตของเวย์นี่แหละ...?อยากรู้ว่าต่อไปจะเป็นไงมีนอกมีในกับนายริวรึปล่าว
ประมาณว่าจะจริงใจในความเป็นเพื่อนไรงี้แหระ

Game2005

gfthebc

นาย​เวย์​ต้อง​หน้า​อ่อน​มาก​ๆหรือไม่​ก็​ดู​เด็ก​มาก​ๆ​ ถึงได้​มา​เป็น​นักศึกษา​เรียน​รุ่น​เดียว​กับ​นาย​ริว​แล้ว​กลมกลืน​ขนาด​นี้​นะ​ครับ​

porchai

ขอบคุณครับ
สปอยความสามารถของเวย์ 555เรื่องใต้สะดือหรืออดีตทหารดีนะ

kgerrard

เรียกว่าเป็นจักรวาลๆนึงก็ว่าได้ครับ เนื้อเรื่องกว้างซับซ้อนแต่สนุกมาก

cides

สรุปแบบนี้ทำให้รู้รายละเอียดเกี่ยวกับเนื้อเรื่องเยอะมากครับ

Panya Sripaks

น่าจะเพิ่มอีกสักหน่อยนะยังไม่ครบวันเลย จัดให้ครบไปเลย  ขอบคุณครับ

po3821

จบไป2ซีซั่นแล้ว เหมือนไวมาก เป็นซีรีย์ที่อ่านเพลินมาก เหมือนหลุดไปในดินแดนเหนือจินตนาการเลย สนุกมากๆ รายละเอียดก็เยอะมากด้วย ไรท์นี่สุดยอดมาก โดยเฉพาะความรู้เกี่ยวกับญี่นปุ่น อ่านแล้วอินมากเลย ซีซั่นหน้าก็ครบไตรภาคแล้ว แต่ยังมีรายละเอียดปลีกย่อยที่อยากรุ้อีกเยอะเลย น่าจะขยายเนื้อเรื่องออกไปได้อีกให้เหมือนจักวาลมาเวลเลยนะครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆเรื่องนี้นะครับ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
แล้วระหว่างน้องกระแตกะน้องปาล์ม ใครจะเป็นคุณนายมังกรก่อนกันหละขอรับ

munkza

ยิ่งอ่านสปอยยิ่งอยากอ่านss3ต่อ ยังไงก็สู้แหลกไม่กลัวอยู่แล้วว

toy5599

zeedchild

อยากรู้เรื่องของเวย์มากๆครับ และถ้ามีตอนของเวย์แยกมาด้วยก็ดีครับ

usman1963

อยากอ่านภาคแยกของเวย์ครับ อ่านแล้วน่าจะเป็นตัวละครที่มีพื้นหลังดีเลยนะครับ เป็นกำลังใจครับ อยากอ่านตอนที่สาวทั้ง4อยู่ด้วยกันจัง น่าจะสนุก

baitong haha