ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สรุปเหตุการณ์สำคัญๆ ใน Season 2 มีสปอย SS3 นิดๆ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 30, 2020, 12:36:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thing

19662509

ขออ่านแล้วกันทนไม่ไหว
อยากรู้ss3เนื้อเรื่องจะเป็นอย่างไร

akine

::WooWoo:: งื้อไม่ได้อ่านแต่ต้นสงสัยต้องกลับไปอ่านแน้ววว

laokalasin

xvenomz

ขอบคุณมากครับ นอกจากมีเรื่องราวดีๆ ให้ติดตามเรื่อยๆ แล้ว ยังเอาใจใส่ สรุปความให้รีดเดอร์เข้าใจตามเป็นระยะๆ ด้วย เยี่ยมครับ

kenwin

รอน้องกระแต กับน้องปาล์มเข้าครอบครัวครับ

timshel

เอี้ยเกี้ย

naitoom

ในภาคหน้า เวย์ น่าจะมีความโดดเด่นมากขึ้น

Thongchai Wangsri

รายละเอียดเล็ก ๆ น้อย ไ ช่วยให้เข้าใจตัวละครมากขึ้นครับ

แก้วใจ

ในที่สุด season2 ก็จบลงแล้ว ขอบคุณที่สรุปเหตุการณ์สำคัญนะครับ นับว่าเป็นนิยายที่เขียนบรรยายได้ดีมากเรื่องนึงเลยครับ ทั้งบทต่อสู้ที่แทรกความรู้มากมาย และบทบนเตียงที่มี GIF แทรกได้ถึงใจครับ

××Mon××

สรุปกระแตยังไม่ใช่เมียนายริวในss2นี้ แต่นางดันไปถูกใจการะเกดเมียนายริว งานนี้คงจะมีเมียคนที่5แน่ๆ แต่จะเข้ากับสมาคมแม่บ้านนายริวยังไงนี่สิ

ppherbalife

Evolution PK

ทีแรกกลังว่าเวย์จะเป็นผู้ร้ายแต่ทำให้ริวกะขนาดนี้คงไม่ใช้แล้วหละ