ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

จากกันชั่วคราว กลับมาน่าจะสมหวังได้ทั้งคู่แม่ลูกเข้ามาเพิ่มเสริมคอลเลคชั่น

Alligator

ตัวละครที่ผมชอบคือพี่เจนครับอ่านจากคำบรรยายแล้วมัดผมห้างม้ามีผ้ากันเปื้อนดูเซ็กซี่เล็กๆเสน่ห์แม่บ้านในหนังavชอบมากครับแต่น่าเสียดายที่ทิมกับพี่เจนมันเหมือนเป็นเส้นขนานที่มีคำว่าแม่ยายขวางกันอยู่ไม่อาจจะลงเอยกันได้เพื่อความสุขของลูกสาวไหนๆก็จะแยกกันแล้วน่าจะจัดแซนวิชแม่ลูกสักหนึ่งชุด

phboon

Matsudaira777

ผมชอบน้องหมวยนะ  มีพลังแบบนี้น่าจะมีเรื่องให้ไปต่อได้เยอะดีครับ

avena

ใจก็สงสารพี่เจนนะ แต่ถ้าให้เลือกแม่กับลูกคงต้องเลือกลูกละนะ น้องพลอยยังเก็บไว้กินได้อีกนาน ::GiveMe::

banrai kidsada

น้องหมวยน่าจะทำให้พี่เจนลืมทิมได้นะครับ

ppptttmmm

sawatcat

ใกล้จบแล้วสินะกำลังสนุก​เลยแต่เชื่อว่าคงมีตอนต่อไปแน่นอน ชอบพี่เจนครับดูเป็นผู้ใหญ่​ที่เข้าใจเด็กหนุ่ม​ใด้ดีมากๆในทุก​ๆเรื่อง

suksan1

sincethai

yumer

pezeus

ชอบน้องพลอยครับ รักและตามใจทุกอย่าง ว่าแต่จะจบตอนหน้าแล้ว ยังเหลือเคลียเรื่องน้องขวัญอีกคนนะ พี่ฟางหึงแย่แน่เลย

bondinlove

เสียใจไม่อยากให้เสียใครไปเลยสักคน

Satira Potikanon

ลาจากทั้งคู่แต่ผมว่าน่าจะมีใครคนใหม่เข้ามา

f4d3z

หายไปคน2คนนายทิมค่อยเหนื่อยน้อยหน่อย  ::Oops::