ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

เดี๋ยวก่อนนะฟาง..ยังมีแก้วที่รอคิวอีกคนนะคนนี้ไม่ใช่คนสุดท้ายที่ต้องยอมรับ

noojane

น่าเสียดายน่ะต้องห่างกันตั้ง7ปี. แต่ลืมอะไรไปหรือป่าวสุดหล่อเอ็งมีเงิน ก็นั่งเครื่องบินไปหาสิ ญี่ปุ่นฟรีวีซ่า  ::Ahoo::

ปล ผมเชียร์พี่เจนนะ (เดาว่าให้น้องหมวยลบความทรงจำแน่ๆเลย T_T)

nanakung55

หักมุมจริง ๆ ครับ ตอนแรกคิดว่าได้น้องพลอยมาอยู่ด้วย แต่กลายเป็นพลอยไปอยู่ต่างประเทศ

ชอบพี่หลิน เพราะดูจะเข้าใจคนรักที่สุด

Popoing

B.B.

จะจบแล้ว น่าเสียดายจัง น่าจะมีภาคต่อนะ

13igboss

พี่ทิมจะลืมคุณแม่เจนได้รึป่าวน้า

Sur9x

น่าจะเก็บแม่เจนไว้กินหลังแต่งกะน้องพลอยก้ได้นิครับ

aone

น้องหมวยแน่ๆที่จะทำให้พี่เจนลืมน้องทิม

boyza55

kuma_777

อคส่าห์คิดว่าจะได้เอาพี่เจนส่งท้ายอีกรอบ กำลังเชีย์เลย

swss2511

มันจะใช่ทางออกที่ดีหรือเปล่าที่ให้พี่เจนลืมทุกอย่าง เวลาน่าจะทำให้ทุกอย่างดีขึ้น

nutdonut

ขอบคุณมากครับ จริงๆอยากให้แต่งต่อยาวๆเลยนะครับ นานแค่ไหนก็จะรอ

ton29048