ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammyadong

จะให้น้องหมวยลบความจำให้เหรอ

buark

น่าจะมีตอนต่อไปนะครับ ประมาณว่าน้องพลอยเรียนจบแล้ว แต่กลับมาพร้อมแฟนใหม่เป็นทอม  พี่ทิมเลยต้องซ่อมทอมด้วย 

Amarin Wandee

มีตัวช่วย​ ทำให้อะไรง่ายขึ้น

นินจา คุคิมารุ

ใกล้ถึงตอนจบแล้วซินะ กำลังพีคเลย

robot 77

tdt14023

หวังว่าการจากลาของน้องพลอยครั้งนี้จะเป็นการจากลาเพื่อพบกันใหม่นะครับไม่ใช่เป็นการจากลาชั่วนิรัน ส่วนพี่เจนก็น่าเศร้านะครับทั้งที่มีความรักความรู้สึกดีๆให้แก่กันแต่อยู่ด้วยกันไม่ได้ ในสาวทั้งหมดชอบพี่หลินครับแลดูเป็นคนที่ให้ความรักความเข้าใจนายทิมเราแบบแม่ดูแลลูกเลยครับ ::HoHo::

pipopnanat

::Crying::ก่อนไปต่างประเทศจะได้จัดพี่เจนหรือป่าวนะ     เสียดายมากๆครับ season1  กำลังจะจบแล้ว  แล้วมาต่อ season 2 นะครับ

Pinomyim

ยอมรับดารตัดสินใจของแอดมินครับ โหวตน้องพลอยแน่นอน

keiju

สุดยอดครับ ไปต่อได้อีกจริงๆ ถึงจะจบไปแล้ว แต่ถ้าคิดถึงหรือมีเวลาว่าง กลับมาเขียนต่อนะครับ รอตอนจบอย่างใจจดใจจ่อครับผม

ถ้าถามว่าชอบใคร ผมชอบน้องพลอยนะครับ อาจจะเป็นแนวที่ชอบก็ด้วยก็ได้ น่ะครับ แน่นอนว่าชอบน้องหมวยด้วยครับ ในระดับเดียวกันเลย อยากเห็นฉากน้องทั้งสองคนแท๊กซี่สู้กับทิมในตอนต่อไปจังเลยครับ

สามารถ รังสิโย

เสียดายน้องพลอยไม่น่าไปเลย เนื้อกำลังกรุ๊บๆ น่ากินเลย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Best21795

แม่ยายจะทำใจลืมได้มั้ย หรือยอมรับให้รักพร้อมลูกอีก

Baebear

pipopnanat

::Bloody::ไม่น่าไปลบความทรงจำพี่เจนเลยครับ คุณไม่สงสารเธอเลยเหรอครับในเมื่อเธอก้ อรักคุณ  มันเป็นความรักแบบผู้ใหญ่ ที่ไม่งี่เง่าสะครับเสียดาย ::Crying::

Ganakorn Gongmag

รู้สึกเศร้าเลยจังเลยครับ แต่เวลาจะพิสูจน์ว่าความสัมพันธ์ จะลงเอยยังไง จะเหลือเพียงหนึ่งเดียว หรือหลายคนแบบลงตัวเช่นเคย

basset

จบแบบอยากๆ รอภาค สองดีมั๊ยครับ