ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aunsoiton

หมวยมาช่วยให้ลืมช่ายมั้ยไปแล้วญี่ปุ่น

gfthebc

นายทิมทำให้น้อง​พลอย​มี​ความ​รู้สึก​ขนาด​นั้น​ แล้ว​น้อย​พลอย​ไป​อยู่​ญี่ปุ่น​จะ​ไม่​มี​อาการ​อยาก​เลย​เหรอ​ครับ​ ยิ่ง​ไป​อยู่​ไกล​อย่าง​นั้น​ มี​โอกาส​เสีย​น้อง​พลอย​มาก​ๆ​เลย​ครับ​ แอบ​หวัง​ให้น้อง​พลอย​กับ​พี่​เจน​มา​อยู่​เป็น​ครอบครัว​สุขสันต์​ของ​นาย​ทิม​จัง​เลย​ครับ​ อยาก​ให้​อยู่​ด้วย​กันทั้ง​น้อง​ฟาง​ น้อง​พลอย​ น้อง​หลิน​ พี่​เจน​ น้อง​หมวย​ จัง​เลย​ครับ​

ninja699

ถ้ามี season 2ต่อด้วยจะดีนะครับ จะรออ่าน

catmeao

มีน้องหมวยมาช่วย ค่อยจากกันด้วยดีหน่อย

lindor

ตอนนี้อ่านแล้วเศร้าแฮะ ครบทุกรสเลยเรื่องนี้ ขอบคุณผู้แต่งสำหรับเรื่องเยี่ยมๆ นะครับ

Am1112mA

Wasabi Orange

ตัวลครน่าสนใจทั้งนั้น  ฟาง/หลิน/ขวัญ  ออกแนวเรื่องนักศึกษา กิจกรรมเสียวดีครับ  แม่บ้านเจนกับคุณหนูก็ดีมาก 

darter

จากลากันวันนี้ เพื่อรอจะได้พบกันใหม่

bigmut

สงสารน้องพลอยจังเลยครับ สำหรับพี่เจนยังไม่เท่าไร

Tyu744

สงสารเจน ไม่ต้องจัดสั่งลาเจนจะดีกว่านะ

Man. Number1

มีพบก็ต้องมีจากครับเมื่อชะตาฟ้าลิขิตไว้แล้ว

ldd1

ตอนหน้าจบแล้ว อยากรู้เลยว่าจะเกิดอะไรขึ้น

Theman368

จะได้ซ้ำพี่เจนอีกรอบหรือป่าว

สถาพร

ไหนๆก็หนีไม่พ้นแล้วจัดทั้งคู่เลยนะทิม

Rabbit M