ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 04, 2020, 11:33:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในกลุ่มนางเอกภาคสองที่ยังเหลือรอด อยากให้เมียคนต่อไปของลุงพลเป็นใครครับ

น้องหมวย - เดือนดารา
น้องทราย - ฉัตรพร
ลูกขวัญ - ภาสินี
แนนนี่ - นริศรา
ครูเบสท์ - ภัคจิรา

ryg123456

หมอพลอยจะจัดหนักกับความเป็นคนดีของลุงพลอย่างไรให้สาสมครับ

tcm12599

ยังไม่เรียกผัว แต่ก็เหมือนมันกันต่อได้น้าาา   ::DookDig::  ลุงนี้มันร้ายนัก

Kritsada Panlamyai

ลงเอยกันซะที ในที่สุดหมอพลอยก็ยอมรับโดยดีว่าลุงพลได้เป็นสามีของเธอ นี่แหละความรักไม่มีแบ่งแยกชั้นวรรณะ รวยหรือจน หนุ่มหรือแก่ ขึ้นอยู่กับว่ามีความสุขกันทั้งคู่หรือไม่

Sdddss

น่าจะมีการเปลีายนทอมเป็นเธอสักดอกนะ  น่าหมั่นใส่้จริงๆ

shiiba

อิจฉาลุงพลจริงๆ แล้วก็ลุ้นไอ้ลอยเปลี่ยนทอมเป็นเธอหน่อยเร็ว 555

kookai

ไอ้นันไม่อยากรู้บ้างเหรอว่าผู้ชายเป็นยังไง แต่เหมือนมีลางสังหรณ์ว่าจะนั่งกินเบียร์จนเมาแล้วเสร็จไอ้ลอยนะ ขอบคุณครับ

livpool

หมอพลอยพอหลุดออกจากลุคส์ของหมอก็จัดจ้านใช้ได้เลย  เหมาะกับลุงพลอย่างยิ่งแบบนี้ลุงต้องจัดให้ต่อมร่านแตกเลย

dragoness

ตัวละครใหม่มาแล้ว แต่ผมยังรอลูกขวัญถูกจัดอยู่นะครับ จะได้มาเป็นเพื่อนพี่พลอย

au2000

ลุงพลสบายไปแล้วกับหมอ
ส่วนเจ้าลอยจะเป็นไงตามต่อนะ

Naruto19

wmpm2703

ไอ้ลอนมาไง หรือโยงไว้ให้ได้หมอพลอยหรือป่าว แล้วอารมณ์หมอพลอย จะเหมือนที่นอนกะลุงพลไหม น่าคิดติดตามท่ามีแบบนี้