ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 04, 2020, 11:33:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในกลุ่มนางเอกภาคสองที่ยังเหลือรอด อยากให้เมียคนต่อไปของลุงพลเป็นใครครับ

น้องหมวย - เดือนดารา
น้องทราย - ฉัตรพร
ลูกขวัญ - ภาสินี
แนนนี่ - นริศรา
ครูเบสท์ - ภัคจิรา

Tanaka Tanaka

เอ้า... เรื่องครูมายด์เขียนไปครึ่งเรื่องแล้วเหรอครับ ผมไม่รู้เลย จริงๆตอนโหวตผมโหวตให้ครูมายด์ไปนะ แต่มาที่ 3 แพ้มิอุ กับ น้องเนเน่

จริงๆอยากรอเวอร์ชั่น MEB แล้วค่อยซื้อเหมือนกัน เพราะมันเป็นไฟล์หนังสือรูปเล่มดูเรียบร้อยกว่าของธัญวลัย แต่ค่าเหรียญไม่แพงเท่าไหร่ เดี๋ยวจะลองอ่านเล่นดูครับ

yahoo

nujane_dude

จากลุงพล กลายเป็น พี่พล อีกหน่อยคงขยับขึ้นเป็นผัวแน่ๆ

hamyaiyao

skat3699

ชาญวุฒิ เนระภูสี

จะเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอหรือเปล่าขนาดหมอพลอยยังเปลี่ยนลุงเป็นพี่เลย

zaaar65

สุขขี กับหมอพลอย อิจฉา ลุงพลจริงๆ และแล้วก็ได้ทอม ในฝันอีก

taizen

freedom-more

ว่าแล้วเชียวว่าผลโหวตน้องลูกขวัญมาแน่ๆ ไม่นับรวมครูเบส ตัวชูโรงภาค2 เอิ๊กๆ

13igboss

รายต่อไปอยากให่เป็นสุนันทา เปลี่ยนทอมเป็นเธอ555

freedom-more

โอ๊ะๆ สงสัยจริงไอ่ลอยจะลงเอยกะทอมห้าวไหมน้อ เปลี่ยนทอมให้เป็นเทอ โคตรได้อะ 555