ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kritidhee25

ไอ้พระเอกต้องได้เหน นมรุกกะจังแน่เลย แต่คนที่ได้เอารุกกะไ่น่าใช่พระเอก อิอิ ::Orz::
นึกว่าจะมีการเปิดซิงนำร่องสักคนสองคนน รอๆๆ

iceza123

ไม่คิดส่าจะมาแนวนี้ ห้ามไม่ให้เข้าใกล้ เพราะมีองค์กรลับๆอยู่ 5555

sun_day

แรกๆ เหมือนใสๆนะ
ไหงท้ายๆเป็นสยองซะงั้น

ประมูลหญิงซะงั้น ตอนหน้าเรียงตัวเลย ::DookDig::

unstable

ออกแนวผจญภัยนะครับเนี้ย เดินเรื่องมาแบบ ใสๆนักเรียนมาเที่ยว อยากรู้จักว่าจะถึงพริกถึงขิงขนาดไหน

simongang

อ่าาาาา จะยังไงนิ คงไม่ใช่แค่ทดาอบความกล้าเฉยๆแน่ ว่าแต่ทำไมนางเอกถึงโดนสั่งห้ามล่ะ??

เข้าใจล่ะ ยิ่งกว่าพลิกล็อคอีกนะเนี่ย
**ผมจองอ.สาวใส่แว่นนะ 555

ภราดร เบ้

เเนวพิธีกรรม เเน่เลย
ปวดตับเเน่ๆ ขอพระเอกอย่าโง่

chinchin

ชอบแนวนี้นะครับ ดูสนุกและลุ้นดีกว่าใครจะได้กันบ้าง

อ่านจบแล้วต้องดูตอนต่อไปว่าจะเป็นยังไง

siwapol55

จากทั้งชื่อเรื่อง ภาพเปิด เนื้อเรื่องตอนต้นแบบใสๆ
เดาเลยว่าเนื้อเรื่องทำลายตับแน่
ขอบคุณมากครับ
เหมือนจะเดาถูก ตอนหน้าคงจัดเต็มแน่

moohyai

ตัวละครชายน้อย หญิงมาก ฮาเร็มขั้นดีเลยนะเนี่ย
เดาทางเนื้อเรื่องยากแหะ FC เอมิลี่
...
อ่า...เนื้อเรื่องมาแบบมาแนวนี้ถูกใจไม่ใช่น้อย อยากได้ทาสบ้างงง

tamama

ตอนแรกคิดว่าจะเป็น แนว ฮาเร็มธรรมดาแต่แอบไปอ่านตอน 2 ก่อน ดาร์กใช้ได้เลยครับ

samata chaimuang

เห็นหน้าปกเเล้วเดาว่าพวกสาวกนี้โดนลัทธิบนเกาะรุมเเน่ ส่วนพวกผู้ชายนี้ไม่น่ารอด

tungono45

มาแนวนี้ อ่านไม่ออกเหมือนกันว่าไปทางไหน ขอเดาว่าไปทางฮาเร็มแบบสอนให้พระเอกมีเซ็กส์เก่งขึั้น ที่สะดุดตาคือมีตัวละครเยอะมากน่าติดตาม ทัศนศึกษาครั้งนี้ต้องมีเงื่อนงำ พระเอกมันต้องมีความเกี่ยวข้องเป็นแน่ ไม่ทางตรงก็ทางอ้อม อิอิ ลุ้น หรือว่าพระเอกเป็นตัวหลอก   
ถ้าเป็นอย่างนั้นปวดตับแน่นอน

piratss

บุกเข้าไปดูพร้อมสาวๆขนาดนี้ ไม่ต้องกลัวผีแล้ว ข้างในจะมีอะไรต้องดูต่อ

ข้างในเป็นงานประมูลซะงั้น เจอจับได้แล้วจะออกมาได้มั้ย