ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DThold

::Dizzy::เป็นครูที่แบบว่า น่าโดนมากใส่แว่นซะด้วย จะมาแนวไหนนะ

Edit:เห้ยย จบเฉย กุยังไม่แต....เลย

joulez

ผมชอบลายเส้นอ่ะ อยากเห็นสาวผมทองโดนจัง

โคตรน่าสนใจ น่าอ่านครับ ตอนนี้แค่บทนำ ตอนหน้าของจริงสินะครับ

leeloe123

ผม ชอบเอมีลี่ทรงนี้ผมหวังว่าไม่คับพอ แต่น่าสายสุขนิยม ญ เยอะ
Edit บืมดูภาพปกว่าล่ะทำไมแม่งๆ ตับแตก ฮื่อๆ

bompuriku

ต๊ายยย หลงรักคุณครูจังเลย  ::Glad::

ทำไมคุณครูซาโยะ โออุจิน่ารักจังเลย  ::JubuJubu::

ว่าแต่จะโดนอะไรมั่งเนี่ย  ::Hmmm::
-------------------------------------------------
ขอเลือกเบอร์ 1 5 9 ไว้ค้าบ  ::Fighto::

สวัสดีชาวโลก

น่าติดตามมากอะดูมีเรื่องราวดีครับ เปิดมา มีคำสาปอะไรพวกนี้แน่ๆ แต่รูปแรกอย่างกับโดนขังไว้ หรือจะในศาลจะมีกล่องดักอยู่  ::Thinking::

ทำธุรกิจมืดแฮะ จะหนีกันได้ไหมน้าา

jittipat

เชียทุกคนที่อไข่ดาว 5555

ทำไมภาพหน้าปกมันโหดจังจะรับไหวไหมนิ

อื้อหือเจองี้จุกทั้งตี้

number3

ทรวดทรงองเอวแน่นอนรุกกะ เปิดเรื่องใสๆมาแบบนี้ยังเดาทางไม่ออก แต่รุกกะนี้ทาสรักทาสสวาทพระเอกป่าวนะ

Ppcub Jjip

ทีมรุกกะ ทาชิบานะครับ เปิดเรื่องมาอย่างกับฮาเรม

เอ้าสรุปพระเอกมุงเด็กเส้นหรอเนี่ยเหมาๆเลยไหม

jakrid123

ดูจากชื่อเรื่องแล้ว น่าจะมีพิธีอะไรเกี่ยวกับมัมมี่ ที่ทำให้กลุ่มพระเอกไม่ได้กลับ

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ พฤษภาคม 08, 2020, 07:12:39 ก่อนเที่ยง
ดูจากชื่อเรื่องแล้ว น่าจะมีพิธีอะไรเกี่ยวกับมัมมี่ ที่ทำให้กลุ่มพระเอกไม่ได้กลับ
ไม่เกี่ยวกับมัมมี่เลย ขายทาสสดๆกันจะๆ ไปเลยครับ น่าจะโดนขายยกกลุ่ม ว่าแต่ผู้ชายขายได้ด้วยหรอ

Zwei Zwei

รุกกะ กับ คุมิโกะ ทรงสวยมาก เปิดมาแบบนี้โดนสวิ้งหมู่แน่ๆ

กำนึกว่าจะสยองขวัญ เป็นงานประมูลเฉย โดนประมูลยกแก๊งกันไป

pfrankz

เริ่มมาจะตบเข้าทาสสวาทยังไงหว่า

ที่ไปดูแนวสยองขวัญมากกส่านะเนี่ย

พลิกมาเป็นงานประมูลใต้ดินซะงั้น

โดนจับได้แบบนี้จะโดนประมูลด้วยมั้ยเนี่ย

ExitJrp

จะเป็นแนวไหนเนีย

ตับแตกแน่ๆแนวนี้ ::Horror::

leo29tns55501

ดูใสๆดีนะแต่อยากให้มาดาร์คก็ต้องรอดูแต่ปกมาดาร์คละ