ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BobBo

อืม....ภาพสวยใช้ได้ขอลองอ่านก่อนนะครับ

โดยรวมน่าติดตามต่อครับผมชอบแนวซีรี่ย์ที่มีเนื้อเรื่องที่มาที่ไปมากกว่าพวกเรื่องที่เปิดมาก็ตับๆๆๆกันอย่างเดียว ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่คอยแปลให้อ่านครับ

Badboybaby2

::Hmmm:: หน้าปกก็ทำให้คิดไปไกลละ แต่เปิดหัวเรื่องมา สดใสจริงๆนะ ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างที่คิดไว้หรือป่าว

ผิดคาดไม่เป็นแบบที่คิด แต่น่าสนใจ ตอนต่อไป ปวดตับแน่ๆ

CoolNook Thangsakul

เปิดเรื่องมาแปลกๆแหะ แต่ขออย่าntrสาวผมบอร์ดของพระเอกละกัน แต่ของจารย์ท่านนี้ไม่น่าจะมีเรื่องแบบนั้นหรอกมั้ง

g9898

แต่งตัวแบบนี้เดินบ้านผี ต้องเจอผีผ้าห่มซะแล้ว ::Evil::

เอมิลี่ เจอสิ่งที่ไม่ควรเจอเข้าแล้วเด็กๆ  ::HoHo::

ddcc

โอเค ผม FC เคียวโกะไว้ก่อน แต่เรื่องนี้จะมีผช.กี่คนเนี่ย รู้สึกสังหรณ์ตับแปลกๆ เอาเป็นว่าทุกคนในเว็บมาช่วยกันเมนต์เร็ว เดี๋ยวค้าง
เอ๊าาาาา เกาะอะไรวะเนี่ย พระเอก(ปะนะ555) เหมือนจะรู้อะไรบางอย่างสินะ ลาก่อยสาวๆทุกคน ถ้าโดนประมูลขนาดนั้นคงไม่เหลือให้อวยแล้วหละ

CoolNook Thangsakul

โอ้ชิท แม่งโคตรดาร์ค ได้โดนลงแขกกันทุกคนแน่ๆเบย

ชลชาติ สก

ออกแนวเหมือนหนังสยองขวัญเลย น่าจะมีกับดักมั้ยครับ

โอ้โหฉีกเลยครับไปในแนวประมูลทาสมากกว่า

Kingkong Keang

ต้องเจออาถรรพ์มัมมี่แน่
เดาผิดแหะกลายเป็นแนวองกรลับสะง้าน ผู้หญิงน่าจะโดนขาย แล้วผู้ชายขายยังงัยหว่า

gojira

ตอนแรกเรื่องดูใสๆของนายฮาเร็มแต่ไม่ลืมหน้าแรกว่าไม่ใช้นี้ว่าอย่าหลงกลมันนะ ::Beggar::
ยืนเรียงแถวเข้าประมูลเลยตอนหน้ามันกันละนางเอกเรื่องมันแนวntrนี้เนอะปวดตับแท้

jojo110t

boynotdrink

เปิดเรื่องกับปกคนละโลกกันเลย ปวดตับมั้ยเนี่ย

Tdestiny

Fcรุกกะเลยครับเด็ดมาก

คิดว่าได้กับพระเอกแน่นอน

แต่คงจะโดนคนอื่นด้วยแน่ๆ เศร้าแปป

อย่างดาร์คเลยเรื่องนี้TT

bigboy001

แหมะถามมาว่า สาวแบบไหนในเรื่อง ไอ้กระผมก็ต้องชอบสาวมีอายุ ร่างเล็กๆ หน่อยจะได้อุ้มแตงแทงถนัดไงครับ "ซาโยะ โออุจิ" คุณครูในเรื่องนี้ต้องโดนผมแทงเสร็จแล้วเสร็จอีกแน่นอน แต่จะว่าไปนางเอกของเรื่องก็ใช่ย่อยนะ สายตามองพระเอกแล้ว อยากโดนแทงหนักๆเดี๋ยวนั้นเลยซะด้วย 555+
::DookDig::

EDIT โอโหยยย งานนี้ มีหอยแหกหมู่แน่นอน โดนจับไปทนลองสินค้าสบายรูกันถ้วนหน้าแน่อนจร้าาา 555+

neokiseki

เพื่อนพระเอกจะได้จิ้มทั้ง นางเอก แล้วก็อาจารย์แหง

ถูกจับขายต่อสินะ อยู๋ดีๆก็มีของเพิ่ม

sniperteam

แผนเอาเพื่อนเลยนะเนี่ย อดใจรอก่อน

ปิดปาก ปิดปากยังไงเนี่ย จะรอดกันไหมเนี่ย