ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ab123ab123

เกรินเรื่องมาแบบนี้รู้สึกแปลกๆแหะ ประกอบจากชื่อเรื่องแล้ว เอาเป็นว่าขอดูต่อนะครับ

ดูทรงแนวsmใช่ไหมนิ ไม่ค่อยใช่แนวทะไหร่ แต่ผมว่าสาวหัวม่วงแจ่มสุดครับ กับเพื่อนสมัยเด็กของพระเอก

Kajaiyoo

เนื้อเรื่องหน้าลุ้นดี ถ้าเชียร์ขอเชียร์ครู ดูซึนดี

เปิดมาแนวลึกลับ กลายออกมาน่าจะแนวปวดตับซะงั้น รอลุ้นตอนต่อไป

siwapeeza

ตอนนี้กำลังคิดว่าเรื่องจะไปนังไงเพราะปกอย่างดาค

โอ้วโหววว เดาไม่ถูกชัวๆแบบนี้ ข้างในมีงานประมูลเฉยเลยย

exhausis123

ตัวละครหญิงมีทุกไซส์ ทุกแบบเลย
เลือกยากจริง เอาเป็น ฮารุกิแล้วกัน เลือกจากทรงอย่างเดียว มันมะมีเกริ่นนำ
แต่เดาเนื้อเรื่องไม่ออกเลยอ่ะ ยังมะรู้ว่าจะไปแนวไหน รอดูต่อ

ขะรับ มาแบบคาดไม่ถึงเลย มาเป็นงานประมูลกันเลยทีเดียว

mummebufa

มันเป็นของอาถรรพ์แน่ๆเลยแล้วจะเป็นปาตี้เย็ดหมู่ ผมเชียร์หัวทองนมโต

ทายผิดหมดเลยจากของวิเศษกลายเป็น NTR

ipor

ผมว่า อ. นี่น่าสนใจอยู่นะครับ ตัวเล็กอุ้มเขย่าง่ายดี

อ้าววววววววว โดนทั้งกลุ่มเลยนี่นา

numkrieng

::Hmmm:: เปิดมาใสมาก สาวสวยทุกคน แต่มันขัดกับรูปแรก ตอนนี้น่าจะปูเรื่องให้เริ่มปวดตับนะ รอตอนต่อไป

ตอนต่อไปเริ่มทำลายตับ ซับซ้อนไปอีก

conx96857

มันต้องหลงไปอีกมิติแน่ๆ โดนใจสาวผมทอง แต่คุณครูคือที่สุด

conx96857

tamagot123

::Doubt:: หืมมม เนื้อเรื่องแอบเดายากนะเนี่ยบย ต้องเจอผีไม่ก็โดนคำสาบชัววว

เชดเข้ถึงกับเจอสมาคมมืดด มังจะรอดกันมั้ยเนี่ย

fallenversa

แนะนำตัวละครเยอะขนาดนี้ไม่พ้น ฮาเร็ม
แต่การปูเรื่องตอนที่ 1 จัดว่ายาวพอตัวเลย
...
แหม่ ก็นึกว่าฮาเร็ม กลายเป็นกามหมู่ในอีกรูปแบบ
ผมก็ไม่ถึงกับเกินคาดหรอกครับ ถ้าเป็นงานแปลจากskaterแล้ว

yopern

ท่าทางจะโดนทั้งชุดนะ รวมถึงอาจารย์ด้วยมั้ง แต่เหมือนจะไม่มีอะไรเลยนะ ในตอนแรก น่าจะปูทางไปในตอนต่อๆไป อย่าเพิ่งระงับนะครับเสียดายแย่เลย

edit เริ่มแล้วงัย เป็นชมรมลับนี่เอง แบบนี้ไม่ใช่ฮาเล็มแล้ว

mindza2212

ชอบเคียวโกะจังเลยแต่ดูรูปหน้าปกแล้วน่าจะไปไม่สวยโดนรุมขนาดนั้น

โถ่เพราะไอเพื่อนพระเอกแท้ๆดันอยากสนุกไม่เข้าเรื่อง

ืnamnan609

ดูๆๆมีเงื่อนงำซับซ้อน....แต่ชอบครูซาโยะ ::Glad::

โดนสมาคมลับจัดการซะแล้วจะทำไงต่อ....ตามครับ

megabeanman

ขอบคุณมากๆครับ ชอบแนวนี้จัง รอต่อให้จบเลยครับผม ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::