ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ขอดูยอดตอบก่อนนะครับ ถ้าไม่โดนใจตัดจบไม่มีตอนต่อ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

กฎง่ายๆEditคุยกันหลังอ่านหรือเดาเนื้อหาตอนต่อไปกัน

คำถาม*** ในกลุ่มนี้มีใครโดนใจบ้างมั้ย ใครจะเป็นFCใครเมนต์ชื่อไว้
ผมอยากเห็นว่าจะมีใครวินบ้าง มาเดากัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

dragoness

มัมมี่จะหักมุมคืนชีพมาจัดการสาวๆไหมนะ หรือพระเอกจะกลายร่างแทน

อ้าวหักมุมแท้ๆ ตอนหน้าเพื่อนๆพระเอกจะโดนประมูลแล้วทำไรต่อเนี่ย

DARKAXL

เปิดเรื่องยังดูใสๆ แต่ดูจากปกแล้วมันต้องมีเงี่ยนงำแน่นอน ::Horror::

นั่นไงว่าแล้ว ไปเยือนที่แปลกๆทีไร ชิบหายทุกเรื่อง
ตอนนี้ยังแค่เกริ่นเรื่อง ตอนหน้าปวดตับชัวร์ ::Horror::

MooOon

ทำไมเริ่มเรื่องมามันเเลดูใสๆ ดีที่เห็นหน้าปกซะก่อน คงต้อง

เตรียมใจปวดตับสินะ -*- เเนวนี้คงหาจบดีๆยาก จากที่เห็นนี่ี

สาวๆเเจ่มทุกนางเลย ให้เดาว่าคงมีคนไปปล่อยข่าวลืมเเละ

กลุ่มนางนี่เเหละเป็นเหยื่อไปล่อของโดนจับตัว ขีนใจในบ้านนี่ละมั้ง เดาเอา

-------------------------------------------------

งืม เอาจริงๆ หุ่นดีทุกนางเลยนะเนี่ย เอาจริง ฝ่ายกลุ่มพระเอกก็ผิดเองนะ

ไปที่ๆอันตราย ก็ต้องโดนเเบบนี้ เอาจริงๆ โดจินหลายๆเรื่องสอนข้อคิดดีๆเยอะนะ

ไม่ได้มีเเต่หื่น อย่างเรื่อง ผีเสื้อปีกหักก็เปงตัวอย่างที่ดี

kagussugi

จะปวดตับมั้ยนิ สงสัยโดนเห็นนางเอกโดนปี้ต่อหน้าแน่ๆ  ::Crying::
ว่าแล้วๆ ตอนนี้คงโดนปี้โชว์ชัวๆ  ::Horror::

sutee seechart

มาแบบใสๆ พระเอกขี้อาย เพื่อนจอมแสบ
แต่นี้คือโดจิน ต้องมีเรื่องเสียวซ่อนที่ศาลเจ้าแน่ๆ เผลอๆ ครูตัวเชยอาจเป็นตัวแม่

ปล.ชอบลายเส้นตอนใส่ bikini มีรอยขนนิดๆ นี่มันฟีลจริงๆ เลย

โอ้โหโดนจับประมูลเรียงตัว แบบนี้ NTR แบบโคตรมันแน่นอน

noohun

หน้าเปิดนี่ก็บ่งบอกความดาร์คพอตัวแล้วนะ
ไอ้คนนอกมาลองของน่ะ ยังไม่เท่าไหร่ แต่รุกกะ หนูเป็นคนพื้นที่แท้ๆไหงยังตามน้ำกับเขาไปอีกเนี่ย ถ้าเป็นหนังนี่คือเป็นผู้สมรู้ร่วมคิดเอาคนนอกไปติดกับเลยนะ

ไคจิเหมือนรู้อยู่แล้ว ว่าครอบครัวอยู่เบื้องหลังเลย

kazu36

ทาสสสส พี่แมวมาแล้ว
เอ้ย ไม่ใช่
อีก 5 ตอนที่เหลือ จะเห็น SM ไหมน้อ
แต่ใจชอบ ฮารุโกะ นะ

jaykung123

ดูทรงแล้ว ต้องมีเจ้าทรงรอสาวๆอยู่เปน10คนแน่นอน

iammek

::Glad::มีครบทุกขนาด ทุกทรง ทุกสี ครบถ้วนในเรื่องเดียว

อ้าวเห้ยย.....กลายเป็นงานประมูลซะงั้น งานนี้สาวๆที่มาด้วยจะรอดรึ

bank1027

เอาตรงๆครับเฉพาะในส่วนที่เปิดเรื่องอันนี้จิตตนนาการไม่ออกว่ามันจะทาสสวาทยังไงแต่ขอลองอ่านก่อนนะครับ
คือเกาะมีการขายทาสทั้งๆ ที่ถ้าไม่เข้าไปยุ่งก็รอดแล้วอย่างซวย fcน้องรุกะชอบคิ้วนาง

Hungry

ผมชอบ มายุ อาซากะ แล้วก้อนางเอกครับ ทรวดทรงดีมาเลย ไปศาลเจ้าแบบนี้น่าจะไปปลุกอะไรขึ้นมาแน่เลย จากปกไม่น่าทรงฮาเร็ม

ท่าทางจะมาทรง SM ไม่ค่อยใช่ทางแต่น่าติดตามนะครับ

resistance

เปิดมาเหมือนแนวสยองขวัญเลย  จะโดนกับดักอะไรในศาลรึเปล่าหว่า

edit
อ้าวไหงเป็นคนเป็นๆแอบทำการประมูล คนซะงั้น ความสยองขวัญหมดไปเลยครับ

elastico914

เปิดมายังวกับหนังผี จะมีอะไรลุ้นๆในการทดสอบความกล้ามั้ย