ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

รอติดตามมานานเลยครับดีใจมากที่ท่านมาสานความเสียวต่อ

exelier

ผมขอเป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์ผลงานนะครับ เรื่องนี้สนุกมาก เปิดมาเจอภาคนี้หยั่งกะถูกหวยเลย

txxt30

ชาติที่แล้วป๊อดทำกรรมอะไรกับใครไว้บ้าง แล้วจะได้วิชชาเก่าคืนมาหรือไม่ คงต้องลุ้นกันต่อไป

ba1na2

ป๊อดกับน้าขิกมาแล้ว จะมีอะไรตื่นเต้นอีกหน่อ
ขอบคุณครับท่าน

iammaa

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

กลับมาอีกครั้งลืมตอนแรกไปแล้วคงต้องย้อนกลับไปอ่านใหม่

I2ta3ta3

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ป๊อดไม่มีปลัดขิกอยู่กับตัวแล้ว ดีที่หลวงปู่ช่วยไว้เลยรอดตาย และหลวงปู่ยังเมตตาสอนการนั่งสมาธิให้อีกเพื่อให้ระลึกถึงชาติก่อนได้ จะได้นำวิชาที่ฝึกสำเร็จมาช่วยตัวเองได้ ถ้าป๊อดฝึกฝนจนเก่งได้ ก็จะสามารถตามหาพ่อได้สินะ....

patkungna01

ปฐพี คิ้วตรง

ย้อนกลับไปชาติที่แล้วน่าลุ้นดีคับว่าป็อดทำอะไรไว้บ้าง

holovelove

มาแล้วๆ  ผมดีใจมาดครับที่มีภาคต่อ ขอบคุณครับ
เหงาๆ

jongjo