ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 6 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 11:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Samart Phowongphailert

Au Nanma

kjui2519

และแล้วก็ได้ปิดจ๊อบจริงๆ อารมณ์ประมาณอยาดเอาชนะหรือเปล่าครับ
ขอบคุณตรับ

gfthebc

ส่วน​ตัว​ผมชอบแบบมี​ภาพประกอบนะครับ​ ซึ่งผู้เขียน​เลือก​รูป​ประกอบได้​ดีมาก​เลย​ครับ​ ไม่​ขัด​กับ​จินตนาการ​และก็อารมณ์​ขณะอ่าน​ บาง​คนที่​ชอบ​แต่​ตัวหนังสือ​อย่างเดียวก็​อาจจะ​เป็น​เพราะ​รูป​ประกอบ​ไม่​เข้า​กับ​จินตนาการ​และ​ก็ทำให้​ไม่​คล้อยตาม​มั้ง​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ค้างคา​ใจกับท่าทีของน้องมิ้นต์ที่ไม่ยอมให้กอดนะครัย  ไม่รู้​ว่าหลังจาก​นั้น​ได้​มี​โอกาส​ได้​เคลียร์​ไหม​ครับ​ว่า​เพราะ​อะไร​ และ​ก็​เสียดาย​น้องแก้มจังเลย​ครับ​ นึก​ว่า​จะได้​มี​ประสบการณ์​พิเศษ​ครบทุกคน

devilzoa

ก็บอกแล้วว่าต้องจัดให้น้องมันสักดอกหรือหลายๆดอกจนกว่าจะพอใจ555+