ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] The Urination Lift เหตุเกิดเพราะลิฟท์ค้าง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2020, 06:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

japon

คิดว่าน่าจะได้กันชัว อาชีพนักส่งของ หนึ่งในอาชีพในตำนาน

Magman09

เดาตอนจบไม่ออกเลย คือไรเนี่ย

ตอนจบนี่คิดถึงถ้ามีการเช็คกล้องในลิฟต์คือแบบบ ได้อีกเรื่องเลย 555

thai4id

เอากระจู๋อุดไว้สิจ๊ะ

555 ติดใจ
อะไรๆ ก็กู

andy10

อยากมีโมเม้นติดในลิฟท์กับสาวสวยแบบนี้บ้างจัง...อิอิ

OmomokaO

น้ำกระจายคาลิฟต์แน่นอนนน

จบตามคาดแต่ขอถามหน่อยไม่เจ็บเข่ากันหรอครับผมถามจริงๆ 55555
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

kapomman

ปกติสมัยใหม่ในลิฟท์ น่าจะมีกล้องนะ  ถ้าไม่มีเจอสาวสวยโชว์แบบนี้มีหน้ามืด

เอิ่ม ใครเข้ามาใช้ต่อนี่ กลิ่นคงคละคลุ้ง

Mt.xman

timshel

เย...แน่ๆคร้าบ...ไม่มีทางเป็นอื่่น แต่จะมีคนเปิดเข้ามาช่วยแล้วจะเป็นสภาพไหนนี่สิ

boom_gun

jachal

สาวสวยติดอยู่ในลิฟต์กับคนส่งของ คงโดนจนน้ำกระจายแน่

คงต้องติดในลิฟต์อีกนานแน่ ::Hungry::

TZONE

หมดกัน เปียกทั่วทั้งลิฟล่ะมั้ง

Edit: แปปๆก็ชั่วโมงนึง ไปต่อที่ห้องเถอะ

ipichai

ฉี่ไม่หยุด ก็ต้องหาอะไรมาอุด
แต่ไม่รู้ว่า หลังจากอุดแล้วมันจะยิ่งไหลหรือเปล่า

heromomo

ซวยตรงที่ติดในลิฟท์และแต่โชดดีที่จะได้สาว

Edit ติดอยู่ชั่วโมงหนึ่งนานไปนะ แต่ก็จัดเต็มเลยนะแม่บ้านนะ ต่อกันที่ห้องเถอะแบบนี้

slotasslovez

อยากให้เป็นชีวิตจัง
Edit:ถ้าได้เมียชาวบ้าน(ชู้)ผมชอบมาก แต่คงได้แค่คิดมันผิดศีลธรรม

prasongwan

เหมาะสำหรับนำไปเป็นวัตถุดิบในการเขียนเรื่องราวครับ ขออนุญาตนำไปเขียนนิยายนะครับ แล้วเจอกันใน frictionlog ครับ