ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] The Urination Lift เหตุเกิดเพราะลิฟท์ค้าง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2020, 06:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wich0288

ลิฟค้างอารมณ์ไม่ค้าง

เม้นท์ไมได้คุณภาพ
แบน60วัน

takamigo

สุดยอด

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

wender_111

ที่จริงแผ่นเดียวถ้าไม่พอก็เอาสองแผ่นสามแผ่นเลยก็ได้นาา แต่พลาดตรงแผ่นดินไหวนี่หล่ะ

ไปตรวจหน่อยนะครับ ฉี่ขาวเชียว ฮา ฮา
แฟนตูนเลิฟฮินะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 11, 2020, 09:33:52 หลังเที่ยง
เหตุเพราะแผ่นดินไหวทำให้ชายหญิงติดอยู่ในลิฟต์สองต่อสอง แถมฝ่ายหญิงยังปวดฉี่จนทนไม่ไหวอีก เลยต้องแก้ผ้าให้ฝ่ายชายเห็น แต่ฉี่ไม่หยุดแบบนี้คงจะทำให้เกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมา ฝ่ายชายก็คงจะทนไม่ไหว เลยต้องซั่มกันเพื่อรอเวลาที่ลิฟต์จะใช้งานได้แน่ๆเลย...อิอิ
ผู้หญิงบางคนพอเสียวมากๆก็จะฉี่แตก ส่วนเจ้าหนุ่มก็ดันชอบให้ผู้หญิงฉี่แตกตอนที่กำลังทำเสียนี่ สาวเจ้าไม่ได้มีอะไรกับผัวมานาน พอเจอของชายหนุ่มเข้าเลยถือโอกาสตักตวงเลย....5555

Jikkig16

จะจบอย่างไรรึ? ก็ถ้าตามเรื่องน่าจะได้เอากันก่อนลิฟจะใช้การได้ แต่ถ้ามีอาฟเตอร์ช็อคตามมาเรื่อยๆ ผมว่าเด็กส่งของไม่ได้ตายจะลิฟหรอก แต่หมดแรงตายมากกว่า ::Yes!::

555 คิดผิดได้ไง คุณนายจะต่อหลังอาฟเตอร์ช็อค ก็น่าจะติดใจอยู่หรอก อยู่ในลิฟน่าจะเหมือนเตียงสั่น เด้งให้ด้วย

ืnamnan609

อยากติดในลิฟต์ด้วย เดียวเด็กส่งของเอาเจี้ยวอุดกันฉี่ไหลแน่ๆ ::Glad::

คุณนายเสียวจนฉี่แตกแล้วแบบนี้ครับ ::HoHo::

Tee001

นางเอกปวดฉี่แถม ติดลิฟท์  จะน่าอายยังไงก็ต้องปลดปล่อยแล้ว 555

edit : จัดเต็มอย่างนี้ ก็โดนกล้องวงจรปิด ถ่ายไว้หมดสิ  จะโดนแบล็กเมลที่หลังมั้ยเนี่ย

Ae Haha

พนักงานส่งของคงไข่เเข็งสิน่ะ ผู้หญิงเห็นเลยช่วยจัดให้

คุณนายเงี่ยนพอดี คนส่งของเลยช่วยจัดให้สาสมใจ แต่น้ำออกจนหมดตัวไหมเนี่ย

kagussugi

โห ผมว่าสุดท้ายแม่งติดใจเป็นกิ๊กกันต่อแน่ 555
ว่าแล้วติดใจจนลืมผัวเก่า พระเอกนี่ก็แข็งได้ตลอดเวลาจริงๆ

tuix

น่าจะเย็ดไปฉี่ไป 1 ชั่วโมง อย่างน้อยคงได้ ซัก 2 น้ำ

onibakuzuza

ฉีไม่หยุดแต่กระโดดไส่นี้คือกลัวผ้าอ้ออมม555ตบะแตกแน่พอหนุ่มมาขอโทษ​แบบนี้ลิฟน่าจะค้างสัก3ชั่วน้ำนะครับต่อจากนี้ถ้ารอดนี้ผมฉี่ไส่ลิฟเลยจะได้ยาวๆ

note0521

น่าจะจบแบบ เป็นการแกล้ง ของผัวเจ๊อะป่าว แต่แผ่นดินไหว ไม่น่าจะแกล้งได้ เอาน่าจะเป็น แผนอิเจ๊ และแกล้งปวดฉี่ กะฟันไอ้หนุ่ม คงแอบมองมานานแล้วละ

นึกว่าเป็นแผนของเจ๊สะอีก  สรุปคือไม่สนหาวิธีออกจากลิฟท์และ ฉี่เต็มลิฟท์แล้ว

CoolNook Thangsakul

55555 ติดลิฟทีไร เปนอันต้องมีคนปวดฉี่ ไม่ก็ปวดขี้ทุกทีซิน่า แต่อย่ามีsexเลย ในลิฟต์มันมีกล้องนะเออ

Kit.m555

ไม่รู้ว่ากินน้ำมาเยอะ หรือมีอารมณ์เยอะกันแน่
ลิฟก็เขย่าเข้าไปหาพระเอกอีก  ::Pull::
เดาตอนจบ : เสร็จในลิฟแล้วลิฟก็เปิดพอดี
EDIT : เตรียมผ้าอ้อมมาอีกพระเอก
ฉี่เยอะขนาดนี้ลิฟต์ไม่พังก็ดีแล้ว ::DookDig::

CoolNook Thangsakul

= = สงสัยจะได้อีกหลายยก ไม่มีคนมาเปิดลิฟซักทีหนิ