ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] The Urination Lift เหตุเกิดเพราะลิฟท์ค้าง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2020, 06:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eaddy48

vigo

ไม่เหลือเสร็จหนุ่มส่งของแน่ๆ

ดั่งคาดหนุ่มส่งของได้ทิปแบบมันไปเลย

italy77

ผญถอดขนาดนี้คงได้เยสกันแล้วล่ะ

Edit โอโห้ ผญเป็นชั่วโมงแล้วยังฉี่ไม่หยุดอีกเหรอนี่

syndromz

ผ้าอ้อมเอาไม่อยู่ หรือว่าต้องใช้ปากรองกันแน่เนี่ย ลุ้นกันไป

จัดกันเต็มสูบเลย ลิฟท์เละเทะหมด. ว่าแต่ในลิฟท์ไมีมีกล้องรึไงหว่า

superkoyzaza

ขอบคุณครับ ชอบมากเลยครับ เจอแบบนี้ไม่เหลือแน่นอน
►ÄßÄŃĐŌŅĔĎ◄

Sujit.c

numkrieng

::Elder:: เหมื่อนจะต้องทำอะไรซักอย่างเพื่อช่วยเธอแล้วนะ

น่าจะเสียน้ำจนหมดสติกันเลยเป็นชั่วโมง

I2ta3ta3

ถ้าเปนที่ไทยจะไม่เกิดเหตุการณ์นี้แน่นอนไอ้แผ่นดินไหวเนี่ย แต่เซมาขนาดนี้ต้องจัดละ

marem17

Taroboy14

sunlightz

อ่าวววว ไม่ได้ฉี่ต่อละมั้งงนี่

ลิฟต์ใช้ได้แล้ว สงสัยต้องไปจัดต่อที่ห้องแล้วแหละ ยังฉี่ไม่เสร็จเลบ

jittipat

ท่อน้ำรั่วแบบนี้ก็ต้องหาอะไรมาอุดซิครับ หาที่อุด

อุดผิดรูนิครับ มันก็ไม่หยุดรัวซิ