ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] The Urination Lift เหตุเกิดเพราะลิฟท์ค้าง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2020, 06:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

อ่ารเเล้วปรับอารมณ์ไม่ถูกจริง จะฮาหรือจะหื่นดี จะสงสารหรือขำดี

คือเอาจริงๆเท่าที่อ่านมาก็ยนังไม่น่าจะมีอะไรให้หื่นได้นะ เพราะไม่เหง

ทั้งคู่จะมีอารมอะไรเเบบนั้นเลย ต้องลองดูครึ่งหลัง เดาเอาว่ามันกระเเกกันได้เพราะ

เเผ่นดินไหวละมั้ง 555+

---------------------------------------------------------

สรุปเเม่บ้านเเอบเงี่ยนนี่เอง ในชีวิตจริงอยากเจอเเบบนี้มั้งจริงๆ อยู่ๆมีรคนมาให้เอาเนี่ย

ตอนจบก็จบห้วนๆไปหน่อย อยากให้มีต่อหรือไปจัดกันที่บ้านอีกหน่อยดูเเล้วผัวนางเอก

น่าจะยังไม่ถึงบ้าน ^^

g9898

เดี๋ยวคนส่งของคงเอาที่ปิดรูส่วนตัวมาอุดรูแน่เลย ::HoHo::

และแล้วก็ติดลม  ::Evil::

(S)Kater

แปลกใจมากที่ท่านฮิปแปลของจารย์ท่านนี้
เพราะท่านฮิปเหมาะจะแปลแนวนี้อยู่แล้ว
มันอยู่ในซี่รี่อพาทเมนต์แม่บ้านขี้เหงาพอดี
ไม่ต้องเดาเลยครับ ใส่กันยับจนคนมาเห็น

แปลสนุกเหมือนเคยอ่ะท่าน แต่ไม่นึกว่ามันจะเอากันในลิฟ
นึกว่าจะจะกลับไปเอากันที่ห้อง ถ้ามีต่อเชื่อเถอะ เดี๋ยวก็ไปที่ห้อง
ซี่รี่นี้มันต้องเอากันต่อยาวๆ หิวเมื่อไหร่ก็เเวะมา มาส่งของที่นี่เมื่อไหร่เบาตัวแน่นอน

อ้าวเหรอครับ ท่านได้แปลซีรีย์นี้หรือเปล่า ผมเจอมันแปลกดีเลยแปลน่ะ (+แปลง่ายดีด้วย)

แปลไปบ้างแต่ตอนนี้ไม่ได้แปล นี่เรื่องล่าๆเลยนะ สนุกมากๆครับ ถือว่าฉีกแนวมาเอาในลิฟก็ไม่เลวนา

ทำไมผมหาฉบับรวมไม่เจอเลยครับ มีแต่เรื่องในมังงะรวมเท่านั้นเอง อย่างเรื่องนี้ก็อยู่ใน COMIC Magnum X Vol. 24

อาจารย์คนนี้รับหลายจ๊อบหลายเล่มครับ หลังๆเริ่มวาดแนวแปลกๆ ผมก็คอยตามในนิตยสารเหมือนกัน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gfthebc

คนส่งของ​น่า​จะ​ได้​ช่วย​ปลอบใจ​สาว​เจ้า​ใน​ลิฟต์​จน​หาย​ตกใจ​ใจ​เย็น​ขึ้น​มั้ง​ครับ​ ปลอบใจ​แบบ​เนื้อ​แนบ​เนื้อ​นะครับ​ และ​ก็​ดี​ที่​อยู่​กัน​สอง​คน​จะ​ได้​ปลอบใจ​กันและกัน​ได้​ถนัด​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่า​จะ​ได้​มาส่ง​ของ​ให้​ที่​ห้อง​เป็น​ประจำแล้ว​ละ​ครับ​

nuunung

ฉี่เละหมดแล้ว แบบนี้หลังอาฟเตอร์ชอคลิฟท์น่าจะยังสั่นต่อ แน่ๆเลย

นี่แผ่นดินไหวหรือฝนตกหนักกันแน่ น้ำท่วมยันลิฟท์

Oceankings1234

รับรองว่าพนักงานส่งของคิดค่าทำชุดเปื้อนเป็นการให้ขย่มหลายน้ำแน่นอน

โหดจริงครบ เวลาแล้วยังไม่พอต้องมีภาคต่อแน่นอน

ninepeeza281

เสียวจนฉี่ไม่หยุดเลย

ฉี่ตลอดเวลาเลยหรอเนี่ย

mspeed

น่าอายแต่ก็เสียวสุดๆใช่ไหมครับ
ไม่รีบเดี๋ยวลิฟท์เปิดออกมาเจอคุณผัวจะเป็นเรื่องนะครับ

trong5171

ตายๆ แบบนี้จะมีฉากซดไหมนิ ทำในลิฟท์ไม่กลัวกล้องกันเลย

นี่คุณนายแกซดน้ำเข้าไปกี่ลิตรกันล่ะนั่น ของจริงคงหมดอารมณ์ตั้งแต่ได้กลิ่นฉี่แล้ว

ทินกร แก้1

ติดตาม

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

cosmos789

อย่างกับท่อประปาแตก มาขนาดนี้แล้วโดนแน่ๆ

Edit จัดหนักกันมาก ลิฟท์ใช้ได้แล้วจะไปต่อไหนกัน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหตุเพราะแผ่นดินไหวทำให้ชายหญิงติดอยู่ในลิฟต์สองต่อสอง แถมฝ่ายหญิงยังปวดฉี่จนทนไม่ไหวอีก เลยต้องแก้ผ้าให้ฝ่ายชายเห็น แต่ฉี่ไม่หยุดแบบนี้คงจะทำให้เกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมา ฝ่ายชายก็คงจะทนไม่ไหว เลยต้องซั่มกันเพื่อรอเวลาที่ลิฟต์จะใช้งานได้แน่ๆเลย...อิอิ

Tdestiny

ดำเนินเรื่องด้วยความหวาดเสียวแบบนี้

อ่านแล้วลุ้นระทึกใจมากครับ555

ตอนจบนี้ได้กันในลิฟแน่ๆ

ชอบมากครับ ลุ้นยันหน้าสุดท้ายเลย

penguinzz

ไม่น่าพลาดละมั้งงานนี้ ได้จัดเต็มกันในลิฟต์แน่นวลลล

ชั่วโมงนึงนี่จัดไปกี่ยกเนี่ย เลอะเทอะหมดเลย เกรงใจคนใช้ต่อบ้างนะคร้าบบบบ

yopern

ติดกันสองคนแบบนี้ กว่าลิฟท์จะเปิดอีกที ก็เสร็จกันไปหลายยกแล้วแน่ๆ

edit บอกแล้วว่าหลายยก เจอแม่บ้านผัวเมินแบบนั้น ไอ้หนุ่มคงต้องคลานส่งของแล้วล่ะมั้ง