ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] On a Blessed Night วันชื่นคืนสุข [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 15, 2020, 07:01:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15
**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

zasde

ขอบคุณครับ
ถ่านไฟเก่าลุกซะแล้ว ไม่รู้ใครแอบมีใจให้ก่อนสมัยเรียน ไม่ใช้ตอนท้ายแต่งอีกคู่นะ

มีเค้ารางว่าจะลงเอ๋ยแบบมีความสุขอีกคู่หนึ่งซะแล้ว

kenata

คิดว่า คงจบแบบ ลงเอย กัน ล่ะมั้ง แรกๆ แค่นิดๆ หน่อยๆ ตอนหลังก็จัดเต็มตามระเบียบ

edit : สุดท้าย ก็ลงกันไปอีกคู่

::Bloody::

yopern

ขนาดเอานมรูดกระเจี้ยวแล้วคงไม่แคล้วที่จะเอากันต่อไปหรอก

edit แฮปปี้กันไปอีกคู่

แมงโก้ส้นตีน

ไม่น่ารอด หวนกลับมาเจอกัน อีกรอบ แถมยังเอานมมารูดขนาดนี้ คงได้ต่อจนจบ

::Shy::

จบดี แถมขอแต่งกันเลย เตรียมใจพร้อมตอน ยสตน ไว้แล้วสินะ
::DookDig::

nowhereman

รูดขนาดนี้ ไม่จบแค่นมแน่ๆ  ถึงเช้าแน่นอน

เป็นตามคาดว่าแต่ช่องสุดท้ายนี่คือเค้าจบลงที่จะแต่งงานหรือไปเดทกันต่อใช่ไหมเนี่ย

ืns52800189

ไม่น่าจะอึบแค่นมนะครับ
มาไกลขนาดนี้ต้องอึ๊บๆๆ
ตับบบบบบบบบบบบบบ
ครับ

น่าจะจัดหนักกว่านี้นะครับ
แต่ถ้ามีภาคต่อก็ไม่แน่นะ

keatmano

ไอ้หนุ่มทิ้งกล้องแล้วซัดแบบเต็มที่ ไม่มาเสียเวลาค่อยๆถ่ายรูปเอาไว้เป็นงานวิจัยแล้ว ... จะวิจัยเอาไว้ต่อไปหลังจากนี้ ยังมีอีกหลายรอบ  ::HoHo:: ... มีสิทธิ์แต่งอีกคู่มั๊ง

ใช้ได้ ใช้ได้ ... เป็นผู้ใหญ่ที่มีความรับผิดชอบ ... ชอบจบแบบนี้แหล่ะ

ab123ab123

ตอนสมัยเรียน น่าร๊ากกก ตอนโตกะสวยขึ้นนะแต่ชอบตอนเรียนมากกว่า

จบไปอีกคู่ซินะ คู่นี้ดูแล้วมีใจให้กันตั้งแต่สมัยเรียนละ

MooOon

มาขนาดนี้เเล้วถามว่าจบยังไง มันก็ต้องได้กันสินครับ 5555+

เเต่นางเอกน่ารักมา เอาตรงๆถ้ามองโลกเเบบเป็นจริงๆ นางคงเคยผ่านมา

เเล้วก่อนจะมาเจอพระเอกเเหละ วาดได้ขนาดนี้ก็ต้องเคยมีประสบการณ์มามั้ง

เเต่เอาจริงๆ เเค่สงสัย สวยหุ่นดีขนาดนี้ไม่มีเเฟนเป็นหลักเป็นเเหล่งหรอ

เดาจากที่ดูตอนจบคงจะคบกันละมั้ง

-------------------------------------------------------

เดานผิดนะเนี่ยที่นางเอกยังซิง ชีวิตจริงคงหายากมากๆละ สวย หุ่นดีขนาดนี้

เเล้วยังซิงเนี่ย เเต่ของอาจารย์ท่านนี้ทุกเรื่อง ฮิลลิ่งตับทุกเรื่องจริงๆ ขอบคุณที่

สละเวลาแปลเรื่องดีๆให้ได้อ่านครับ ^^

vincentzx202

พระเอกแต่งไปเป็นลูกมือนางเอกแน่นวล

โถจบแค่นี้นึกว่าจะมีต่อ แต่ครั้งแรกไม่ต้องทีเลือด นางเอกเปิดมาเยอะละ 5555

goorboyI

จบแบบแต่งกันอีกคู่ซิครับ แล้วก็มีเพื่อนเจ้าบ่าวเจ้าสาวได้กันอีกคู่ inception กันไป

แอบถ่ายกันไว้ด้วย แอบชอบเค้าซิน้าาา

tuix

ก็คงจะได้เย็ดกันสุขสมอารมณ์หมาย ไม่ต้องอิจฉาเจ้าบ่าวเจ้าสาวอีกต่อไป ครับ

Tdestiny

ชอบจังแนวไม่เจอกันนานแล้วมาระลึกความหลัง

ตอนจบยังไงก็คงคู่กันแน่นอนคู่นี้ อ่านแล้วฟินดีแฮะ

ดาเมจแรงมากเรื่องนี้ ชอบบง

koper2sunfad

นี่มันซีรี่ย์ห้องเชือดรึปล่าวน้า มากิมูระ กำลังจะทดสอบภาคทฤษฎีหลังจากวาดรูปใช่มะ   ::Waiting::

น่านๆๆ จบดีซะด้วย ซั่มแล้วก็จับแต่งเลย  ::Fighto::   ::Thankyou::