ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] On a Blessed Night วันชื่นคืนสุข [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 15, 2020, 07:01:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

ถ้าเป็นการ์ตูนปกติ จีบกันปกติผมว่าคงจบที่พระเอกไปเป็นผู้ช่วยแล้วล่ะ แต่พอเป็นแนวนี้ อาจจะได้เป็นผู้ช่วยสำหรับงานอ้างอิงเพื่อวาดการ์ตูนเอโร่ยล่ะนะ เนื้อเรื่องแรกๆก็ซึ้งดี เสียดายนางเอกไม่น่ามีไฝเลย ::Crying::
อุ่ย หน้าสุดท้ายเกินคาดแหะ เขินนตามนิดนึง ::Shy::

kit Nana

มางานแต่ง ก็แต่งต่อเลยซินะ
คิดว่าเป็นบ่าวสาวอีกคู่ล่ะกัน...

ฉลองให้เขา แล้วเขาจะต้องมาฉลองให้เราบ้าง
ในเวลาอั้นใกล้นี้

mspeed

เป็นแฟนกันจริงๆไปเลย
ดูแล้วมีใจให้กันอยู่นะครับ
สุขสมหวังกันไป​ น่าชื่นใจด้วยครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาขนาดนี้ดูท่าไอคู่นี้คงจบแฮปปี้ตามคู่งานแต่งที่ผ่านมา

หลังจากนั้นก็ตาเค้าฉลองให้เรามั้ง  แหม่ๆๆๆๆ

biggiggog

สงสัยได้ช่วยงานกันยาวแน่

ดูเหมือนต่างฝ่ายต่างมีใจ
กลายเป็นคู่ต่อไปเลยละกัน
ขอบคุณครับ

exhausis123

น่าจะจบดี ได้แต่งกันอีกคู่ไป ก็ดูมีใจกันทั้งคู่

จบดีจริง ดีต่อใจ ต่อตับต่อไตด้วย
แหม่ ประโยคขอแต่งงานนี่มัน..

xfreestylex

55555 เอาอีกแล้ว เขียนมังงะลามกแต่ไม่เคยของจริง ก็เลยต้องมาลองของจริงเพื่อไปเขียนต่อ ยาวไปๆ

เห้ยยยยย ขอแต่งงานเลยหรอ

zenhyun

ทั้งคู่เหมือนจะมีความสัมพันธ์กันในอดีตแบบนี้ ตอนจบงานนี้คงได้แต่งงานกันอีกคู่แน่ๆๆเลยหละครับ

Edit : ลงเอยแบบแฮปปี้ไปอีกคู่ ดีจริงๆเลย

Neanderthal

กาตูนดีต่อใจ ภาพสวยมากครับ นางเอกน่ารักดีไม่น่าเชื่อว่าโสด น่าจะแฮปปี้เอนดิ้ง

สรุปขอแต่งงานเลดีจัง
ทำไมต้องโนวิส

tanin2684

ทั้งคู่ก็ซั่มกันบ่อยๆ สุดท้ายได้แต่งกัน ช่วยกันวาดการ์ตูน

Edit :เดาไกลไปหน่อย

CoolNook Thangsakul

ไม่าน่าจะแค่ไปสุรินทร์แล้วละ น่าลากยาวยันเช้า ถ่านไฟเก่ามันลุกง่ายอยู่ละ

anuwat p

เยสแน่นอน แล้วก็เป็นผู้ช่วยทดลองเก็บข้อมูลจากของจริง

CoolNook Thangsakul

Nabisca Sathu

คิดว่าจบลงด้วยการ ได้แต่งงานเพิ่มอีกคู่ เพื่อนร่วมรุ่นก็มางานแต่งกันต่อ

อุ่ยตอบถูกเฉยเลย อิอิ ต้องหางานคนวาดคนนี้อ่านเพิ่มล่ะ วาดสวยถูกใจดีจังครับ

niceanglev

เอากันแน่นอน แบบนี้มีเหรอจะทนไหว

edit 555 ไหนๆก็ไหนๆ ผู้หญิงก็อยากแต่ง ก็จับแต่งไปเลย น่ารักดีด้วย