ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 17, 2020, 02:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

น้องผมทองจะเสร็จพ่อตัวเองสะแล้วแล้วพี่จะร่วมด้วยไหมเนี้ย
edit สุดท้ายพระเอกก็ได้ฝึกนางเอกเองสินะ

sovereignty.artmagic

nuunung

น้องผมทองโดนพ่อตัวเองซะอย่างนั้น แต่ละคนต้องฝึกตามห้องที่โดนโหวดสินะ

การฝึกแต่ละห้องสุดโหดจริงๆ ประทับใจในความโหดจริงๆ แต่ไฮไลต์อยู่ที่ตอนต่อไป สามคนที่รอ

ValkyrieKiss

ตอนที่สามแล้ว พระเอกยังไม่แข็งเลย 555
"Dark มากพ่อได้ลูก"

phatsa

ทุกคนกำลังตั้งใจฝึกซ้อมเพื่อจบการศึกษา
Edit  : พระเอกจะได้กับนางเอกแล้ววว..แต่เหมือนผิดที่ไปหน่อย

vigo

นึกว่าสาวผมทองจะโดนพระเอกเปิดซิงแต่คงจะเป็นพอนางแทนแล้วละ

นึกว่าพระเอกจะแอบชอบสาวผมทองบนเกาะที่เป็นพื่อนเก่าซะอีก

area-88

มีแนวไอดอลด้วย ผมว่าจากบัตรจับมือ จะเป็นจับอย่างอื่นแทนน่ะ ฮุๆ 
มีสไตล์ แต่ไร้สตางค์

adawarese006

anigkanjana

มีพ่อกับพี่มาด้วย ศิษย์เก่าเหมือนกันรึนี่

3คนท้ายจะโดนพระเอกเราฟันแล้วเว้ย

iamsong

Pinkky Bear

มาถึงตอนนี้ คงฝึกจนพรุนแน่ๆเลยครับ หวังว่าจบหลักสูตรครบทุกคนนะครับ

K.B.

แบบนี้ ผมทองอาจโดนพ่อตัวเองฝึกจนทนไม่ไหวแล้วค่อยไปพาไปเวที แล้วให้พระเอกกับเพื่อนมาเป้นพยานในการเปิดซิงของผมทองโดยพ่อกับพี่โดยที่ที่ผมทองอาจ mind break จนเป็นใครก็ได้แล้วที่นี้

siwapol55

ทุกคนในชั้นนี้ จากตอนนี้คงไม่น่าหนีวังวนของเกาะนี้ไปแน่
คงได้แต่ลุ้นว่าชะตากรรมของแต่ละคนจะไปจบที่ไหน
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้าก็ถึงคิวครูแล้ว ส่วนตัวเอกจะทำอะไรก็เดาไม่ถูกเลย

BłäčkMäñ_60

หนูคุมิโกะนมโต โดนคุณพ่อกับคุณพี่แนะนำการเปนทาสให้แน่นอน

รีบๆมีหลานให้คุณพ่อเร็วๆเข้านะหนูคุมิโกะ คุณพ่อคงจะอยากอุ้มหลานเร็วแล้วแหละ

Perion

แรกๆ ก็จะฝืนๆหน่อย ต่อไปจะเริ่มสนุก แล้วกลายเป็นติด