ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Unou] Cherry Picking เด็ดซิง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 22, 2020, 06:50:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zoso

หน้าสุดท้ายนี่ เหมือนเพื่อนจะรู้นะว่าเพื่อนตัวเอง นิสัยยังไง
คงจะรู้แหละว่าแฟนตัวเองโดนงาบไปอีกแล้วแน่นอน

---
สมแล้วที่เป็นเพื่อนกัน นิสัยเหมือนกันเด๊ะ นี่มันวางแผนกันมาก่อนแล้วสิน๊ะ!!!

gojira

เอ๋ไม่แน่ใจว่าเป็นเพื่อนกันได้ไงแต่น่าจะนิสัยเหมือนกันนะ
นั้นไงไม่ผิดเลยเพื่อนแม่งจิตกว่าอีกหวังให้ผุ้ชายปล้ำ 555

oyoyo

สาเหตุที่มิโนริจังต้องเลิกกับแฟนทุกๆคน น่าจะเป็นเพราะเพื่อสนิทแอบฟาดเรียบนี่แหละมั้ง
ทั้งๆที่รู้อยู่แล้ว แต่ทำไมถึงยังเป็นเพื่อนกันได้นะ แปลกใจจริงๆ
-----------
โหวว ออกแนวจิตๆทั้งคู่เลยนะ แบบนี้มันน่าปล้ำทีเดียว2คนเลย

แมงโก้ส้นตีน

โดนหลอกฟันสินะท่าทาง

แล้วที่ยังคบมาจนตอนนี้ แสดงว่าเอาไว้ลองใจผู้ชาย

::Horror::

เป็นแก๊งค์ฟันหนุ่มนี่เอง ช่างวางแผนนะ
::Crying::

iceza123

เดาว่าแฟนต้องรู้เห็นเป็นใจแน่ๆ หาเหยื่อมาให้เพื่อน555

นั้นไงว่าแล้วว555 จะมีตอนต่อไหมอะครับ

toommantoon

::Cheeky::น่ามีเพื้อนแฟนแบบนี้สัก10เลยเน้อ ::Confident::

aVesta

เพื่อนจะเคลมแฟนผู้ชายกันรึเปล่าน่ะ ดูท่าจะติดใจ

อ้าว แค่หลอกกินตั่บกันนิหว่า

hnongchem

คิดว่านางเอกคงรู้เห็นเป็นใจด้วย เพราะขนาดรู้นิสัยเพื่อนที่กินแฟนไปหลายคนแล้ว
ยังกล้าปล่อยให้อยู่สองต่อสองได้

พระเอกเจอสองสาวโหดให้ซะแล้ว งานนี้คงไม่รอดแน่ๆ

everythink

โหดุ้นไรยาวมากเลยวะ เพื่อนสาวแย่งแฟนแบบนี้กี่ครั้งละเนี่ย
ออแบบนี้นี่เอง โชคดีจังเว้ย ทรงโตทั้งคู่เลย คิดละเสียวแทน

neokiseki

เป็นแผนนั่นแหละน่าจะวางแผนให้เพื่อนชิมก่อน

เกริ่นเหมือนมีตอน2

goorboyI

จบแบบผญ.ไปหาแฟนใหม่มาให้คนนี้ยั่วอีกไง เป็นวัฎจักร

เป็นผมผมยอมครับ ในอนาคตคงมี 3P

pfrankz

แปลว่าแฟนรู้สิว่าเพื่อนทำอะไร้นี่ย

สรุปเป็นงั้นหรอจะมีตอนนต่อมั้ยเนี่ยอยากรูถ้าโดนวางยาจะเป็นไง

buark

เหมือนนางเอกตั้งใจเปิดทางให้เลย พระเอกก็ต้องเอาล่ะครับ แต่สงสัยคงเสียแฟนแน่ นอกจากตกลงกันได้ ให้นางเอกมีผัวคนเดียวกันกับเพื่อน

buark

taeza2

เหมือนนางจะรู้ว่าเพือนต้องทำแบบนี้ แถมทำมากับทุกคน ยังให้ทางเพือนอีกนะ
ตอนแรกคิดว่า แฟนเป็นคนใสๆ ยังไงก็ได้ไม่มีอะไรมาก
ตอนจบดันผิดคาดมาก นางดันร่วมมือกันเฉย