ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Unou] Cherry Picking เด็ดซิง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 22, 2020, 06:50:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

เพื่อนรักหักเหลี่ยมชิงสวาทกันซะงั้น ตอนจบคิดว่าต้องไปน่าจะรู้กันแน่ๆ อาจจะไปชวนกัน 2-1 ก็เป็นได้

นั่นเป็นแผนลองใช้แน่นอน แต่เป็นผมเจอแบบนี้ก็ทนไม่ไหวแฮะ ซั่มแน่ๆ

Tdestiny

เดาทางไม่ถูกเลยว่าจะจบยังไง

ภาวนาให้จบแบบ3pครับ

น่ากลัวจริงสาวสองคนนี้ แต่อยากเป็นเพื่อนด้วยจัง555

patrict

สรุปจะแย่งคืนมาด้วยการเอาแข่งกันไหมนะ

อ้าวคดีพลิก สรุปรู้กันทั้งคู่ แบบนี้พ่อหนุ่มได้ควบสองสิคร้าบ

bompuriku

ดูจากหน้าสุดท้ายแล้ว น้องผู้หญิง 2 คนนี้รู้กันแน่นอน  ::Touchy::

เผลอๆ โรคจิตทั้งคู่ประมาณว่าสร้างสตอรี่ขึ้นมา ให้มันตื่นเต้น  ::Thinking::
-------------------------------------------------------------------
นั่นไง ทั้งคู่เลยนะ เด็กอวดดี  ::JubuJubu::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อย่าบอกนะว่ารู้เห็นเป็นใจกันทั้งคู่อะ ถ้ามาอย่างงี้

พอกันทั้งคู่เลยแหะ

BabyFace

เปิดมาหวังว่าจะแซนวิชล่ะ  อ่านๆไป  คิดว่าเดี๋ยวกลับมาก็ขอร่วมวงด้วย  ทำไปทำมา  อ้าวเพื่อนหักหลังเพื่อนงาบแฟนเพื่อนทุกคน  นางเอกก็รู้แต่ยังเอาปลาย่างมาอยู่กับแมว  ของอร่อยไม่กินก็บ้าล่ะ
อ้าวเห้ยแบบนี้ต้องโดนพี่เสือ  งาบให้หมดชอบแกล้งดีนัก

tuix

พระเอกน่าอิจฉาจัง ดุ้นใหญ่ แถมยังได้ขึ้นครูกับสาวอวบ ๆ อีก
แต่ทำท่ายังกับโดนข่มขืนซะงั้น

พระเอกอ่อนต่อโลกเกินไปจริง ๆ 555

Surapitch Kittavongse

จะหาเรื่องเลิกกับผู้ชายรึป่าวนะ

จบได้แสบมากจริงๆ 555

Shine Muscat

แฟนเหมือนน่าจะรู้อยู่แล้วนะ อยู่ที่ว่าจะตามกลับมายังไง  ::Evil:: ว่าแล้ว ครั้งหน้าสนุกกว่านี้แน่นอน  ::Bloody::

artboy

น่าจะเป็นการทดสอบเพราะเห็นบอกเอาอีกแล้วนี้สิ

ผลิกมากแค่ต้องการให้เค้าปล้ำเลยหรอ นึกแค่ทดสอบเฉยๆว่าทนได้ไหม

siwapeeza

อ่าววนางเอกถามอย่างงี้ เหมือนจะรู้ๆอยู่แล้วนะนี่ว่าเพื่อนแอบกิน

โอ้วโหวววสุดท้ายสองสาวแสบจริงๆ

gfthebc

เป็น​วิธี​ลอง​ใจ​ของ​มิโนริจังรึเปล่า​ครับ​ ว่า​ผู้ชาย​จะ​มั่นคง​พอ​รึเปล่า​ แต่​ตอน​ท้าย​นี้​น่า​จะ​รู้​ว่า​อะการิจัง​ทำแบบนี้่​มา​หลาย​ครั้ง​แล้ว​กับ​แฟน​ของ​มิโนริจัง​คน​ก่อน​ หรือ​ว่า​เป็น​การ​เทส​ก่อน​จะ​จริง​จัง​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ แหม​ความ​ชอบ​ของ​สาว​เจ้า​สอง​คน​แตกต่าง​กัน​คนละ​ทาง​เลย​นะ​ครับ​ แต่​ที่​แน่ๆ​สอง​สาว​รู้​กัน​อยู่​แล้ว​ คราวหน้า​มิโนริจัง​อาจจะ​สมหวัง​ก็​เป็น​ไป​ได้​นะครับ​ เล่น​จะ​โด๊ป​ยา​ แล้ว​ลุ้น​พฤติกรรม​ของ​แฟน​อย่าง​นี้​

plattinum

jarabaman

อย่าไปยอมนะครับ นางเอกของเรา
ตอนตอ่ไปด่วนๆเลยฮะ ต้องมี 3P ชุดใหญ่ซักชุด

ตอนต่อไปต้องมาแล้วค้าบบบ 555

birdkung

เดาว่าเพื่อนของแฟนต้องเอาอะไรสักอย่างให้ดูแน่เลย แล้วก็รู้ว่าผู้ชายรู้สึกผิด จึงกลับไปก่อน แต่อาจจะหักมุมก็ได้ ดูเหมือนแฟน(ผู้หญิง)เอง ก็จงใจให้เพื่อนอยู่กับแฟนตัวเองสองต่อสอง

---------------------

สรุปแล้วผู้ชายดีเกินไปสินะ ที่ไม่ปล้ำแฟนตัวเอง แต่ผู้หญิงสองคนนี้ร้ายชะมัด ทำไมต้องอยากให้ผู้ชายปล้ำด้วยนะ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)