ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Unou] Cherry Picking เด็ดซิง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 22, 2020, 06:50:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ถ้าเธอรู้แล้วยังเปิดทางให้เพื่อนแบบนี้
งานนี้ไอ้หนุ่มเสียท่าซะแล้ว

ยังดีที่มีดุ้นถูกใจสาวๆ เลยมีโอกาสแก้ตัว
ครั้งหน้าเบิ้ลสองไปเลย
ขอบคุณครับ

mindza2212

แฟนสาวชอบแนวนี้ป่าวเนี่ยถึงเอาเพื่อนสาวมาปล่อยไว้อยู่กับแฟน

โคตรแสบเลยแต่แบบนี้ได้3Pเลยอะดิน่ามีตอนต่อไปจัง

Tee001

คิดว่าทั้งสองสาว รู้เห็นเป็นใจกันแน่นอน ดูเปิดช่องขนาดนี่ คงแแบ่งกันกินแน่ๆ

edit:ว่าแล้วเชียว ร้ายนักนะทั้งสองสาว 555

etracker

ยังไงนะ?? เธอทำอีกแล้วเหรอ แสดงว่าก็รู้ว่าเพื่อนเคยทำแบบนี้กับหนุ่มๆ คนอื่นที่ผ่านมาเหรอ แต่ก็ยังไม่เลิกคบกับเพื่อนแบบนี้ แสดงว่ายอมรับได้ ไม่ก็รู้เห็นเป็นใจกันล่ะครับ

นั่นไงว่าแล้ววววว สรุปผู้ชายสบายเลยทีนี้ คราวหน้าจัดให้หนักนะพ่อหนุ่ม

ddcc

อ้าว นี่เธอ รู้แล้วงั้นเรอะ แต่เดาว่าผญ.คนนี้ ต้องเข้าใจผิดแน่ๆ5555 อย่างเช่นคิดว่านางเอกไปขู่พระเอกไรงี้ เลยกลัวจนหนีกลับ ผมเดาว่าหักมุมนั่นแหละ
เอ๊า หน้าแตก ดันพลิกล็อกอีกแบบ นี่พวกเธอ สมรู้ร่วมคิดกันงั้นเรอะ ::Angry:: อย่างให้มีตอน2ชะมัด ::DayDream::

oilza12120

เธอทำอีกแล้ว แสดงว่าแย่งแฟนเพื่อนทุกคนเลยมั้งเนี่ย 55555555555

kipkipju kisdsada

นี่คงไม่ใช่ครั้งแรกที่เพื่อนรักหักหัวคิว งาบไปกินสดๆอีกแล้ว อิจฉาจริงๆพระเอกฟาดเรียย ทำอะไรก็ถูกใจนางไปซะหมด คงจบแบบที่นางเอกต้องเรียกพระเอกมารุมอีกรอบแน่ๆ
::Suffocate:: หุ้ยยย ใส่ยาด้วย ฟาดไม่เหลือแน่ๆสองคนเจอหนุ่มพลังม้า หยอดแบบนี้ เหมือนจะมีภาค 2 ไหมน้าาาา

Tcmmsk

น่าจะเคยเอาแฟนเพื่อนมาหลายครั้งละ แต่อาจจะเป็นความชอบส่วนตัวไรงี้
ไม่ต่างกัน2สาว555 ชอบอ่อยคนละแนว

joulez

ทำเหมือนวางแผน รู้กัน ผลัดกันเชยชมดุ้นเหรอ เซ็กนอกใจ คงเร้าใจสุดๆ

จบแบบมีหั้ยลุ้น ep2

pandanous

น่าจะจบแบบชวนกันมาเอาพร้อมกันทั้งคู่ เพราะว่าเพื่อนกันแบ่งกันได้อยู่แล้ว และต่างคนก็ต่างชอบอยู่แล้วด้วยไม่น่ามีปัญหา
Edit นั่นไง ชวนมาเอากันทั้งคู่จริงด้วย ตอนหน้าคงฟินมากๆ

mummebufa

หนีกลับทำไมทำไม่ไม่ยุปินแตงโมอีกสองลุก
อยากโดนล่าาาา

ipor

อ้าวววววไหงเป็นงี้หล่ะ "เธอทำอีกแล้วเหรอ" นี่คือนางทำกะแฟนเพื่อนตลอดเลยรึนั่น ผมว่านะ ทั้ง 2คนนี่คือวางแผนอะไรซักอย่างแน่นอน ตอนจบแบบว่า 3 พี

ขอตอนต่อไปด่วนเลยครับ แบบนี้อยากเห็นตอนโดนวางยาแล้ว

xonly-1867

ตอนจบที่นางเอกรึป่าวมาบ่นเพราะหึงห่วงหรือเพราะอยากโดนด้วยกันนะครับ ไม่อยากเชื่อเลยว่าจะเหลืออีกสองหน้ามันปูเนื้อเรื่องอีกยาวได้เลยนะเนี่ยครับ

speedtop

ให้มาเพื่อลองใจหรือเปล่า ดูไม่ว่าง ออกไปโน้นไปนี่ อย่างลงตัวเกินไป

สรุปไม่ได้ลองจะ แต่กะให้ปล้ำ แต่อยากอ่านตอนหน้าจะเป็นยังไง

PAN DAB

อารมณ์เหมือนแฟนจะรู้อยู่แล้วไหมเหมือนแข่งกันเก็บแต้มเลยปล่อยให้เพื่อนอ่อย ::Dizzy::
edit กลายเป็นเหมือนวัดใจแฟนสินะ เหมือนจะมีต่อ ::Thankyou::