ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ-ครึ่งหลัง ตอนที่ 8 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 23, 2020, 01:26:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fallenversa

♤judas♤

ตอนเช้าก็พลาดไปดีนะที่ตอนค่ำน้องดาวจัดให้..แต่เป็นไปเที่ยวที่คุ้มนะ

munkza

singkanong

นายโทยเอยยมาถึงขั้นนี้แล้ววเอาสดเถอะกลัวไปได้ปล่อยให้น้องดาวเสี้ยนจัดไปได้ยังไงแห่ะๆ

ssaa3112

น้องดาวเตรียมตัวมาดี แต่กับแก้มดาวนัดไว้เปล่าให้เคลียร์กับโทนหรือเปล่า

nowhereman

แม่เสือเอ้ยสาวดาว มีการอดทนกลัวได้ถึงไม่ใจ กลับห้องมาเล่นบทคนขี่ม้า น่าอิจฉานายโทนจริงๆ  แล้วจะเคลียกับน้องแก้มอีกรอบไหมเนี่ย

อันนี้เรียกว่าเกินคาด น้องมินต์มาด้วย หรือว่าคืนนี้นายโทนจะได้เจอ 3 รุม 1

Phoowadol

ว๊าว.......มีให้เลือกเสพ 2เวอร์ชั่นด้วย....ประมาณว่า  ใครชอบแบบ มัธยม ก็เวอร์ชั่นแรก  ใครชอบ แบบมหาลัย ก็เวอร์ชั่น2  ผมว่านะ  แฟนคลับคง ชอบเวอร์ชั่น2 มากสุดแหละ แหม่ ก็เล่นมีคลิปช่วยจิ้นฯ  นีนา อื้อหือ...
    ผมว่า สามสาวนี้ คงกำลังเล่นเกมส์อะไรอยู่แน่ๆเลย  จากที่ท่านคุมเกมส์ เผลอๆอาจกลายเป็นหมากล่าวแต้ม ให้กับพวกเธอก็ได้น๊าาาาาา
    เอาเถอะ ถึงจะเป็นหมากก็ยอมครับ เพราะ เราได้กับได้นี่นา...อิอิ
ท่านเกผผ็บเควสไป2ละ  ยังเหลือน้องแก้มอีกคนน๊าาาาา.....เมื่อไหร่จะถึงคิวนางนะ ::DayDream::......