ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ-ครึ่งหลัง ตอนที่ 8 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 23, 2020, 01:26:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattanan Tst

อยู่ห้องตัวเองไม่ต้องรีบแล้ว มาดูกันว่าจะได้ซักกี่ยกนะนายโทน

eglebudsob

weeraj

วันหลังบอกน้องมิ้นต์กับน้องดาวมาพร้อมกันทีเดียวเลยครับจะได้ปลอบทีเดียวเลย

Kingmar

เสือสาวยังไงก็เป็นเสือ เก่งมาก อ่านแล้วถ้าเป็นผมคงอดใจไม่ไหวจัดตั้งแต่คืนแรกที่มาค้างแล้ว ว่าแต่แก้มวนมาเจอกันจะได้จัดอีกคนไหม

Run2020

สุดยอดมากอ่านไปอิจฉาโทนไปอยากได้ดาวบ้าง แต่ยังคิดถึงมิ้น และอยากได้แก้มเหมือนกัน

stepinw5555

มีประสบการณ์เยอะเลยนะ ช่วงวัยรุ่น มีสาวๆมาหาตลอดเลย ไม่ธรรมดาจริงๆ ได้เรียนรู้อีกเยอะ

olemantu

เอาใจช่วยนายโทนที่ยังเก่งที่สามารถอดทนได้ดี ทั้งที่ตัวเองไม่เก่งเหมือนเพื่อนคนอื่น ๆ มีฝีมือเรื่องอึดทนหญิงบริการก็จะถูกใจ

633sqd

จะรอดถึงเช้ามั๊ย ยั่วเหลือเกิน แก้มก็วนเวียนจังจได้แก้มมั๊ยครับ