ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Saezuri | Chirping เสน่ห์แม่เลี้ยง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 25, 2020, 06:39:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืnamnan609

คุนแม่โดนคุนลูกเลี้ยงเอ้าดอร์แน่ๆๆ ::Glad::

และแล้วก็ ยสตน. สนิทสนมกันดี ::HoHo::

Liftzthekop

แม่ติดใจด้ามใหม่แน่ๆเลย​ 5555

แม่ติดใจยาวๆเลยนะแม่​ 5555

Jikkig16

น่าจะจบลงด้วยแม่เลี้ยงน้ำแตกเละเทะ จนลูกชายหนำใจ และสนิดสนมอย่างที่พ่อต้องการ โดยที่พ่อมันไม่รู้ไรเลยอีกแล้ว  ::HoHo::

ก็เป็นไปอย่างที่คิดและคลายๆที่แล้วมา อยากรู้จริงๆว่าแม่เลี้ยงมันจะท้องมั้ยอ่ะ เยอะขนาดนั้น และจะยังมีอีกต่อไป...

gfthebc

สงสัย​ต่อไป​ได้​มี​อะไร​กัน​ยาว​ๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ระหว่าง​แม่​เลี้ยง​กับ​ลูก​เลี้ยง​ โดย​ที่​คนพ่อ​ไม่​รู้​นะครับ​ น่าจะมี​ความ​สนิทสนม​เพิ่ม​ขึ้น​อีก​ด้วย​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ โอ้​ เหตุ​ผล​ที่​คุณ​แม่​จริงๆ​จาก​ไป​นี้​คือ​รับ​ไม่ได้​สิ​นะ​ครับ​ แต่​คราวนี้​เป็น​แม่​เลี้ยง​น่า​จะ​สนิทสนม​ใกล้ชิด​กัน​ยาว​ๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​

ชาญวุฒิ เนระภูสี

สงสัยแม่เลี้ยงจะติดใจลูกเลี้ยงแน่ๆให้ยืนล้วงซะขนาดนั้น edit จบแบบแฮปปี้น้ำเยอะขนาดนี้มีหวังท้องแน่ๆ

drof666

แม่เลี้ยงยังสาวกับลูกติดผัวหนุ่มอย่างนี้ถ้ากันได้ก็ซอยกันไม่ยั้ง คำตอบมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น ยักษ์ไม่หยุดเพชร
Edit. จบไม่สวยแน่ๆถ้าพ่อรู้ว่าลูกชายจับแม่เลี้ยงทำเมีย แถมเมียยังมีใจให้ลูกชายด้วยบันเทิงแน่ๆ

Zoso

จากแม่เลี้ยง กลายเป็นเมียลูกชาย แน่นอนเลย

ปล.อาจารย์ Etuzan แกวาด สาวใหญ่ได้สวยสมวัยถูกใจ จริงๆเลย

------
หลังจากนี้ตอนนี้ ทั้งคู่จะยิ่งสนิทกันยิ่งขึ้น แน่ๆ  เผลอๆอาจจะสนิทมากกว่าพ่ออีก  ::WooWoo::

faith

ไอลูกคนนี้สายตามันหื่นกามจริงๆ จะเยสเมียพ่อให้ได้ แม่เลี้ยงเจอของใหญ่ไม่น่ารอด ติดงอมแงมแน่ๆ

โดนเยสละสนิทกันเลยนะ มีผัวทั้งพ่อทั้งลูกเลย สลับกันเนอะ

yakusa98

ตอนจบ ฝ่ายแม่เลี้ยงน่าจะท้อง โดยที่พอ่ไม่รู้ว่าเป็นลูกของลูกตัวเอง

โห แตกไปกี่รอบละนั่น น้ำเยอะขนาดนี้ ไม่ท้องก็ให้มันรู้ไป

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าตอนจบเมียเลี้ยงได้ลูกเลี้ยงเป้นผัวเพิ่มอีกคน ::Evil::

นั้นไงว่าแล้วเหอเหอ

FAEROH

หุ่นอวบๆแบบนี้  มีหรือจะปล่อย

พ่ออยากให้สนิทกัน แต่แบบนี้สนิทยิ่งกว่าสนิทเสียอีก  ::Shy::

jarabaman

แม่เลี้ยงหุ่นแบบนี้ ใครจะอดใจไหวละครับ

สงสารพ่อจริงๆเลยครับ แต่แม่หุ่ยอย่างยั่ว บ่องตง 555

nicky.supakorn

เเม่เลี้ยงงานดี มาซาโตะจะอดใจไหวหรอ ไปๆมาๆเเม่เลี้ยงได้ลองกะลูก เด๋วติดใจให้อาวบ่อยๆ

YOGI02

tuix

ดูท่าทางว่า แม่เลี้ยงได้ตกเป็นของเล่นของลูกเลี้ยงแน่ ๆ