ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 10 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 28, 2020, 11:32:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boom00

JabaWoCK

singkanong

robertrobin

น้องมินต์โดนพี่ดาวปรับทัศนคติเสร็จเมื่อไหร่นายโทนโดนยำเละแน่ๆ เป็นเจ้าบ้านต้องต้อนรับแขกมห้ดีนะครับ ::DookDig:: ส่วนแก้มไวไฟมากนัวแปบเดียวจะเล่นนายโทนให้ได้เลย

แนะนำว่าให้คิดซะว่าที่ผ่านก็กำไรชีวิตแล้วครับ ถ้าสาวๆจะกลับมาหาอีกไหมก็อย่าเพิ่งเสียใจไปเลยครับ สู้ๆนะครับ

First10

Manoptana

งานนี้นายโทนจะไหวเหรอ สามสาวในคืนเดียวกันถ้าไม่มีตัวช่วย แต่ดาวอาจจะยกให้น้องสองคนเพราะตัวเองได้ไปก่อนแล้ว

อัศวิน รัตนแก้ว

มาแล้ว จะได้จัดหนักน้องแก้มไหมนี่^^......พออ่านจนจบ บอกได้คำเดียวครับ ทำใจ เอาจริงๆนะ อาชีพอย่างนี้ เธอต้องวนเวียนกับเรื่องอย่างว่าตลอดแหละ เธอยิ้ม เธอดีกับเรา เป็นอาชีพ ผมคิดอย่างนี้นะ สรุป อย่าคิดมาก ระวังหัวใจดวงน้อยๆให้ดี^^

banana_nakrab

zeberrus