ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otarai Zero] STRANGES บททดสอบ Ch.1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 01, 2020, 10:25:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

09

ตอบกระทู้เดาเนื้อเรื่องแล้วจะเห็นภาพ/Editเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

พ่องง

พระเอกต้องเข้าเรียนแบบไหนเนี่ยยย

ทั้งโรงเรียนน่าจะมีแต่ผู้หญิงทั้งนั้นเลยแถมน่าจะได้ยักไม่เพ็ดแน่ๆ ::Horror::

biggiggog

สงสัยงานนี้พระเอกคงต้องเหนื่อยน่าดูเลย

กว่าจะผ่านได้เล่นเอาน้ำบานเลย
ถ้าสอบตกมีสอบซ่อมมั้ย
ขอบคุณครับ

sutee seechart

วิชาเรียนแบบนี้มีที่ใหน ผมจะไปๆๆๆ
งานนนี้นายต้องผงาดแน่นอน เป็นผมผมก็ผงาด

โอ้โห หุ่นแต่ละคนโรงเรียนนี้ กว่าจะจบสงสัยหลายน้ำ

yakusa98

ช่วยพาผมเข้าชั้นเรียนพิเศษด้วยครับ

สงสัยได้ล่อกันทั้งโรงเรียน แต่ละคนคงมีจุดเสียวต่างกัน เหมือนฝึกวิชา

buark

เรียนจบที่นี่ กลับไปโรงเรียนเดิม จับเพื่อนผู้หญิงปี้ยับแน่ ฝึกมาแล้ว 555

buark

กว่าจะจบ ฝึกแบบนี้กลายเป็นคนบ้ากามแน่ อยากไปเรียนด้วยเลย

darthorange

แหม่..โรงเรียนฝึกให้เป็นลูกผู้ชายแบบนี้ น่าไปเรียนมาก ๆ

Aceth

ขอไปเรียนด้วยครับ
วันแรกก็ได้ละคนนึง ถ้าเรียนจนจบได้กี่คนกันนะ

iammek

จบคาบแรก ก็โดนคาบซะแล้ว กว่าจะหมดเทอมซีดกันพอดี

ถือว่าเรียนรู้ได้เร็ว ข้อสอบข้อต่อไปต้องยากกว่านี้

joulez

อาจารย์แกแอ๊บโหดป่ะเนี่ย โดนแทงจะเป็นอีกด้าน

พอโดนจุดเสียวละอารมณ์เปลี่ยนเลย ค่าเทอมน่าจะแพงมากนะ รร. นี้

ab123ab123

อาจารรรรรร  พระเอกมืงนี่มองตาไม่กระพริบเลย 55555

หัวนมซินะ... 5555555 รอผอ.ครับ

ddcc

เอ๋ เดาเนื้อเรื่อง โรงเรียนที่ทั้งห้องมีอยู่คนเดียวไม่นับอาจารย์ เอ๋ นี่มันเรื่องบ้าอะไรฟระ ถึงบรรยากาศจะคล้ายๆรร.คุกก็เหอะ สาวๆก็เด็ดด้วยสิ เดาว่าพระเอกเปิดฮาเร็มละกันไม่อยากปวดตับ สังหรณ์ไม่ค่อยดีแหะ เอาจริงคือไม่อยากเห็นตัวละครชาย
เดา(ในใจ)ถูกแหะว่าจุดอ่อนนางอยู่ตรงที่หัวโนมมม คนละตอนไหมเนี่ย พูดแล้วก็นึกถึงเรื่องแชร์บ้านแชร์เสียวตอนสุดท้ายแหะ เนียนไหมท่าน555 kater กับ project ใหม่ จะจบไหมเนี่ย บรึ๋ยยย ::Horror::

MooOon

เอาเเบบตรงๆนะ ผมก็กะจะดูว่า โรงเรียนที่พระเอกเข้ามา มีอะไรน่าสนใจ

คือเข้าใจว่าเป็นโดจินเเต่ไม่คิดจะยัดอะไรให้อินหน่อยหรอ 55+ มาถึงเอาขาหนับหัวเลย

คือกะจะให้มาฝึกความอึดหรือความอดทน น่าจะไม่เกี่ยวอะไรกับเรื่องเรียนเลย -*-

---------------------------------------------------------------

เเค่กัดหัวน.....ให้อารมขนาดนั้นเลยหรอจากที่นิ่งๆต้องไปลองมั้งละ 555+

เอาจริงดีหน่อยที่เรื่องนี้ ตัวเอกมันเป็น ผู้ชายคนเดียว นี่ถ้าไปเเนว ntr เเล้ว

น้องชายเล็กเเบบนี้ จบเลย เมียไม่พอใจเเน่นอน ว่าเเต่ผมว่าไอ้สาวที่ค่อยพา

พระเอกไปเเนะนำ กับครูสาวอืนๆไม่น่ารอดเเน่ ดูทรง น่าจะโดนคนสุดท้ายมั้ง เดาเอา ^^

bigboy001

::Thinking::  แนว ๆ เก็บกดแปลก ๆ นะ พามาโรงเรียนห่างไกล เพื่อฝึกเยสกับสาว ๆ คงประมาณฝึกวิทยายุทธเอาไว้เยสกับสาวใหญ่ที่ไม่ค่อยเสร็จกิจละม้าง

EDIT เป็นไปตามคาด ฝึกวิทยายุทธเอาไว้เยสพวกสาวนมใหญ่ จริงๆด้วย 555+