ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otarai Zero] STRANGES บททดสอบ Ch.1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 01, 2020, 10:25:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

โรงเรียนแบบไหนกันนะ
เพื่อนร่วมโรงเรียนมีหรือเปล่า ดูเป็นโรงเรียนร้างชัดๆ
แต่มีครูสาวสวยๆ พอให้อภัยได้หน่อย
สรุปแล้วน่าเรียนมากๆ ครูแต่ละคนทำให้ต้องตั้งใจมากๆ
เหนื่อยแน่นอนพ่อพระเอกเรา

bompuriku

เด๋วๆ ท่านพ่อส่งกระผมมาฝึกอะไรครับเนี่ย  ::Angry::

ปล.ตัวเอกไม่ได้กล่าวเอาไว้  ::Touchy::
----------------------------------------------------
ดีมากๆ ถึงหรรมจะเล็ก แต่เจ้ามีพรสวรรค์เรื่องบิ้วอารมณ์  ::Glad::

ทำดี ทำดี  ::Grimace::

สวัสดีชาวโลก

เรียนคนเดียวเหงาแย่ ตอนกลางคืนไม่หลอนหรือไง  ::Cold::

จบบทเรียนที่1 ก็ดึงหัวนมซะยานเลย555

Ae Haha

เก่งความรู้แล้ว ต้องเก่งเรื่องเซ็ก และเรื่องผู้หญิงด้วยสิน่ะ ถึงจะเป็นผู้นำได้

จะต้องผ่านทดสอบกี่คนเนี่ย แต่ละคนน่าจะๆสุดยอดทั้งนั้น คุ้มค่าจริง

bodyguard1

กว่าจะผ่านหลักสูตร น้ำหมดตัวก่อนแน่

everythink

::Bloody:: เรียนแบบนี้ ไปสมัครด้วยสิ
มาวันแรกก็ได้สาวสวยแล้ว

Jikkig16

นี้แค่คณิตน่ะ...มีกี่รายวิชาว่ะนั้น ดูท่าแล้วเรียนเก่งอย่างเดียวไม่พอ ต้องเอาเก่งด้วย ::HoHo::
คาดว่า ไอ้หนุ่มนี้เรียนจบหลักสูตรเอาเรียบทั้งร.ร.ไม่เว้นแม้แต่ ผอ. ::Fighto::

ว้าาาา...ตอนนี้แค่วิชาเดียว ยังไม่หน่ำใจเลย แต่เห็น ผอ.แล้วไม่รอดแน่...

jarabaman

โรงเรียนแบบนี้ เอาผมไปเรียนทีค้าบบบบบ

ดึงแรงจนนึกว่าหัวนมจะลหุดออกมา 555 

รอตอนต่อไปเลยครับผม

resistance

โรงเรียนแบบนี้ น่าเรียนจังคับ

แต่กว่าจะผ่านนี่สงสัยแห้งตายก่อน

Edit
แสดงว่าครูใหญ่หรือ last boss สินะครับ

thegift52

มันไม่เกี่ยวกับความรู้ความฉลาด มันเป็นกฎของตระกูล รับๆไปเถอะ แต่ถ้าไม่ต้องการ ข้าจะรับแทนเจ้าเอง  ::DookDig::
.
ต่อไปก็ครูใหญ่สินะ ใหญ่สมตำแหน่งจริงๆด้วย แต่ที่น่าสนใจคือคนดูแลที่พามา น่าจะเป็นนางเอกรึปล่าวน้าาาา

polka2012

เป็นการเรียนพิเศษที่น่าสนใจมากๆ ฝึกฝนทักษะความเป็นผู้นำเพื่อเป็นผู้สืบทอดตระกูลเทนโดต่อไป อยากรู้จริงๆว่ามันต้องฝึกอะไรกันบ้าง ::WooWoo::

แค่บทเรียนแรก ก็เสียเหงื่อเสียน้ำขนาดนี่้แล้วถ้าจบคอสนี้สงสัยคางเหลืองแหง๋ๆ55555

hnongchem

เรียนวันแรกยังโดนหนีบขนาดนี้ วันหลังๆพระเอกคงโดนหนักแน่ๆ

พระเอกจัดตั้งนานไม่รู้สึก แต่แค่เล่นหน้าอกถึงกับเรียบร้อยเลย

warpzone

ส่งมาฝึกให้เป็นลูกผู้ชายเต็มตัว เพื่อเตรียมเข้ารับตำแหน่งหัวหน้าครอบครัวสินะ ตั้งใจฝึกเข้า
Edit คงต้องพยายามฝ่าด่านอาจารย์แต่ละท่านเพื่อจบหลักสูตรสินะแบบนี้

plaftt

โรงเรียนที่ไหนครับ ผมจะรีบไปสมัครเลย

hippopov2

ขนาดตัวผู้หญิงมันใหญ่แปลกๆนะเนี่ย แต่ได้เอาฟรีไอ้เด็กนคงไม่ใส่ใจเท่าไหร่ แต่โรงเรียนกวดวิขาดีๆแบบนี้ ที่ไทยน่ามีมั่ง ถึงอายุจะเกิดแต่ยังใฝ่รู้อยู่ 5555

มีกี่วิชาเนี่ย รอดูวิชาพละศึกษาเลยว่าจะมันส์ขนาดไหน