ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otarai Zero] STRANGES บททดสอบ Ch.1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 01, 2020, 10:25:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makijung

บทแรกก็เอาเลยนะ
วันแรกเล่นอาจารย์ไปไม่เป็นเลยนะ ต่อไปคงเอาหมดทั้งรรแน่ๆเลย

Aeleboss0

numkrieng

::Glad:: ต้องไปเรียนด้วยพระเอกจะได้ไม่เหงา

กว่าจะจบคงต้องเสียอีกหลายน้ำแน่นอน

ampolza02

วิชาเรียนแบบนี้มีที่ใหน อยากเรียนบ้างจัง  ::GiveMe::

โอ้โห หุ่นแต่ละคนในโรงเรียนนี้ สุดยอดจริง เป็นผมไม่ยอมจบที่นี่ตามเกณฑ์แน่ๆ  ::Ahoo::

hamsterza

จบคาบแรกโดนคาบเฉย

ได้ทั้งรร.แน่ๆ

jumbo allower

Bnj

ส่งลูกมาฝึกเย็ดละแบบนี้ พระเอกคงจะล่ออาจารย์ทีละคนทีละคนแน่นอน

vigo

สงสัยเป็นโรงเรียนสอนวิชาเพศศึกษาชัว

เป็นตามคาด เป็นโรงเรียนฝึกเพศศึกษา ตอนต่อไปคงเป็นอาจารย์ใหญ่สินะ

jachal

โคอิชิโระเจอกันเรียน 1 ต่อ 1 แบบนี้ น้ำกระจาย

โคอิชิโระต้องเจอกับอีกกี่บทเรียนกันน๊า ::Cold::

zzzaaa1

โรงเรียนแบบนี้ น่าเรียนจังคับ

แต่กว่าจะผ่านนี่สงสัยแห้งตายก่อน

Edit
แสดงว่าครูใหญ่หรือ last boss สินะครับ

siwapol55

หลักสูตรอะไรเนี่ยคุณพ่อ การอยู่ในโลกธรุกิจเนี่ย ต้องเชี่ยวชาญการเย็ดด้วยใช่ไหม
น่าติดตามชีวิตพระเอกจริงๆ ว่าจะไปจบที่ได้สาวกี่คน
ขอบคุณมากครับ
ดูแล้วครูใหญ่อาจจะเป็นคนต่อไปแน่ๆ

nidsanid

นี่มันโรงเรียนอะรัยเนี้ย ถึงชั้นเรียนพิเศษจะน่าสนใจก็เหอะ แต่มาวันเเรกก็โดนสอบตัวต่อตัสสะเเล้ว 

Mysubbid

บึ้มๆจ้องตาค้างเลยตัวเอก น่าจะแนวเหมาหมด รร