ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

102030

แก้มจะทำแต้มแซงดาวได้หรือไม่?
หรือว่า ประตูหน้าตามไม่ทัน เลยคิดจะนำประตูหลังไปก่อน 5555
แรงจริงๆมาทีหลังแต่เตรียมปาดหน้าแซงโค้งเลย
ขอบคุณครับ

Creader

ได้ครบสามสาวแล้ว จะยังไงต่อน้า

จบแบบนี้ต้องรีบมาต่อนะครับ

punsr999

เย้!!! ในที่สุด คนนี้ผมเชียร์ เลย ชอบน้องแก้มครับ เขียนบุคลิกตัวละครได้ตรงใจมากเลย

sun_307

ได้เอาก้นของแก้มแล้ว กลับไปจัดกับน้องมิ้นต์บ้างนะครับ ไถ่โทษที่หนีกลับคราวก่อน

nowhereman

น้องแก้มยิ่งอ่านยิ่งน่าเอา เอ้ยน่ารักงานนี้นายโทนจะได้ลองประตูหลังจริงๆแล้ว  แอบสงสัยเหมือนกันนะครับว่าประตูหลังมันจะรู้สึกไง ไม่เคยลองเลย

โหน้องแก้มวางแผนเก่งจริงๆ งานนี้มินต์มายืนหน้าประตู อะไรจะเกิด ในตอนต่อไปหละเนี่ย

Weerapat Pengtawong

akerue

ก็ยังมีการแข่งกันเล็กๆนะ แก้มก็น่ารักนะยอมให้เปิดประตูหลังด้วย

polltoys

จัดหนัก จัดเต็มจริงๆเปิดประตูหลังอีกด้วย สรุปฟาดเรียบ ต่อไปจะมี3รุม1มั้ยครับ

ododo

บทน้องแก้มนี่ ฟิวแฟนจริงๆเลย อ้อนดีจริงๆ แถมให้เปิดซิงตูดอีก สุดยอดเลย

633sqd

โทนไม่ๆ.. ก็จริงเนอะ แก้มจับใส่เองโทนไม่เกี่ยว ::HoHo:: แถมเปิดเส้นทางใหม่ด้วยนะ
เหมือนมิ้นท์จะหลุดวงโคจร มีแต่แก้มดาว แก้มดาว ::Grimace::

kk2016