ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง -ตอนที่ 13 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 08, 2020, 01:04:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amz2122

meendavid

แม่เสือดาวแสนพราวเสน่ห์จัดจ้านถึงใจ สองสาววัยใส จัดแซนวิสคู่น่าอร่อย อยากเจอแบบนี้มั่งจัง555

spty24

ผมชอบการเล่าเรื่องของไรต์นะครับ ทำให้ตื่นเต้นได้ตลอด แล้วก็อยากติดตามต่อไปให้ถึงตอนจบ ตอนนี้อยากรู้มากครับว่าจะลงเอยกันแบบไหน

แบบนี้ถ้าพี่จิ๋วเห็นดีเห็นงามด้วยก็ดีดิครับ

sanboston

ถ้าให้เลือก คงเลือกไม่ถูก เพราะตอนผม22 ยังคิดได้ไม่สุดเหมือนอายุ40  คงเลือกคนสวยเอามันไว้ก่อน 

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องแก้มคงจะนัดน้องมิ้นต์เพื่อให้มาเคลียร์ใจกับพี่โทน รวมถึงพี่ดาวด้วยแต่บังเอิญพี่ดาวต้องไปธุระกับเจ๊ แต่น้องมิ้นต์ก็ยังโทรหาพี่ดาวเพื่อให้คุยกับพี่โทน อิจฉาพี่โทนจังได้หมดทั้งสามสาวเลย....อิอิ

number6

ถ้าให้ผมเดาความสัมพันธ์นี้ก็น่าจะวนเวียนไปทำนองนี้ต่อไปจนกว่าจะถึงจุดเปลี่ยน คือมีใครสักคนพบทางของตัวเองและสุดท้ายก็ต้องแยกย้ายกันไป ไม่รู้จะเดาถูกไหมแต่เตรียมใจเผื่อแล้วแหละ ตอนจบจะเป็นไงไม่รู้แต่ระหว่างทางมีความสุขก็พอใจแล้ว

veget

บางเรื่อง ดูเหมือนเรื่องไม่สำคัญแต่ทำไมจำไม่เคยลืม ผมก็มีความทรงจำที่อยากรู้ อยากถาม อยากได้คำตอบ แต่ไม่กล้าถาม

Alligator

มาแล้วแซนวิชแสนอร่อยคงร่อนกันน่าดูนายโทนเตรียมน้องชายให้พร้อม4เต้า2หอยระวังฟ้าเหลืองนะโทน

nowhereman

ฟิลสาวนั่งพิงนี่ เป็นอะไรที่ดีมากๆครับ นึกถึงตอนเพื่อนนั่งพิงให้กอดเลย

ตอนหน้างานเข้าแน่ๆ ดาวเปิดตัวมาแบบนี้