ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 35 : จูบแรกของสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Run2020

รับเมียใหม่มาเพิ่ม ต้องรีบจัดการเลยนะนายริว

solid17

กลับมาแล้วรอตั้งนาน จะเป็นอย่างไรต่อไปต้องอ่านแล้ว

thanarat3459

ryg123456

เล่นมาเปิดตัวกระแตแบบนี้นายริวถึงกับเอ๋อเลยนะครับ

aodpasa

hanvises

เป็นอีกเรื่องที่รอผลงานอย่างใจจดจ่อ (อีกเรื่องคือร้านเกะครับ) เนื้อเรื่องสนุกมากๆ มีอะไรหลายๆอย่างสอดแทรกไว้ในเรื่องตลอด ทั้งศิลปะการต่อสู้ ข้อมูลรอ แสดงถึงความสนใจของท่านโทนได้เป็นอย่างดี ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

kriangbaac

เมียคนที่ 5 ทำไมมีแต่คนเชียร์กันเยอะจัง อย่างนี้ 4 คนต้องประชุมลับกันอีกแล้ว

n_neng

ยังไม่ถึงบทสรุป ยังเดาไม่ได้ว่า นายริวจะมีเมียกี่คน

dodoza2

มาแล้ว ss3 รอมานานมากครับติดตามเรื่อยๆครับ ขอบคุณมากครับ

usman1963

คิดถึงเรื่องนี้จังเลย ว่าแต่ทำไมไปเรียกกระแตว่าเมียละนั้น หรือว่าริวจะได้กับกระแตอีกคน

mewzira

หายไปนาน เอาจริงๆ ตอนนี้ติดเกะมากจนลืมเรื่องริวไปเลย 555

testman

โอว ริวกะกลับมาแล้ว ดีใจหรือเสียใจดี

ดีใจคือ ได้อ่านต่อแล้ว จะได้เห็นว่าพี่มังกรเอายังไง ยังชอบที่ลงรายละเอียดได้ลึกเหมือนเดิม มีการบรรยายที่ละเอียด ให้เห็นภาพและเข้าใจ

ส่วนที่เสียใจคือ แล้วร้านเกะผมล่ะ มาลงแบบนี้ ร้านเกะท่าทางจะไม่ได้มาเร็วเพราะต้องแบ่งเวลามาเขียนตาริวหรือเปล่า จะลงแดงกับร้านเกะ มาแต่ละที ชอบทิ้งเนื้อเรื่องให้แบบว่า โอย เขียน ๆ ให้จบเหอะ

Man_On_The_Moon

ได้เวลาเลี้ยงฉลองตอนรับเมียคนที่5แล้วริวกะ

pongsap