ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 16 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 16, 2020, 11:35:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

มาเปิดร้านเกะแล้ว
ความสัมพันธ์ที่ค่อยๆก่อขึ้นมา สุดท้ายแม้จะเจ็บปวด
แต่ก็เป็นสิ่งดีต่อใจในยามมองย้อนกลับไปใช่ไหมครับ
บรรยากาศที่บรรยายมาพาให้คิดถึงเวลาเก่าๆเหมือนกัน
เราคงอยู่ในช่วงวัยใกล้ๆกันแน่นอน
จบเกมนี้เมื่อไหร่ คงต้องสั่งสอนแม่เสือดาวบ้างแล้วนะ
เอาให้หมดฤิทธิ์ไปเลย

kookai

จริงผมว่าน่าจะเคลียร์ใจกันได้แล้วนะ ไหนจะเรื่องที่ดาวบอก ใน bb ไมเคลียร์มันจะอึมครึมนะครับ

ningnong007

::Fighto::ผมว่าตอนจบเรื่องไม่มีใครเปนแฟนสักคน เพราะ เน้นเอามันเข้าตัวเอกอะ แต่ต้องลุ้นว่าจะมีคนใหม่มา

alexzaa

น้องดาวไม่ปล่อยพี่โทนไปง่ายๆแน่  เพราะเกมยังไม่จบ คุณได้ไปต่อครับนายโทน

natt4556

Night Sky

น้องดาววว เสือยังไงก็เป็นเสืออ่ะนะ ถึงแม่ว่าจะแกล้งเป็นแมวบ้างสุดท้ายก็ต้องกลับมาเป็นเสืออยู่ดี 5555 ซวยแล้วพี่โทน