ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 16 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 16, 2020, 11:35:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oceankings1234

Komsan Tanunchai Olympus

แม่เสือดาวนี่ร้ายนักนะ  ไม่รู้ว่ามาอารมณ์ไหน คงยั่วปลายแน่เลย

ฮันเตอร์ ชิตี้

modena

633sqd

เหมียวนะเหมียวทำไมต้องโทมาตอนนี้
"ปากผมพูดปกตินะ แค่หร้าผทอ่ะไปหมดแล้ว แม่งเสียวมากอ่ะ"...คงจะเสียวจริงแค่คิดถึงยังพิมพ์ไม่เป็นตัวเลย ::Grimace::
เสียบดาวให้จบ แล้วค่อยเสียบบัตร

peddo

ช่วงนี้นอนดึกเลยครับ แอบมาดูว่าร้านเกะเปิดรึเปล่า  สงสารดาวนะครับ เธอก็คงรู้ว่าสุดท้ายคงไปได้ไม่ไกลแต่ก็พยายามทำวันนี้ให้ดีที่สุด
ดาวกำลังช่วยให้ได้สอยเหมียวอยู่นะครับ เอ หรือสอยไปแล้วหว่า ได้ฟังเสียงผ่านโทรศัพท์​นี่ จินตนาการ​บรรเจิดแน่ กล่ยเป็นสี่สาวแล้ว ระวังตอนแก่จะเหี่ยวปลายนะครับ​
ขอบคุณ​ครับ
ปล. เลือดลงหำำ ปั๊มยังไงก็คงไม่รอดจ้า ยอมแพ้ดาวเสียดีๆเถอะ 555

xvenomz

::Thinking::ถุงเถิง ที่เตรียมไว้ ไม่ต้องใช้ละ แต่อ่านแล้วก็ลุ้นตามทุกที ว่าเมื่อไหร่จะเคลียร์กันเข้าใจ 555

usman1963

คุณโทนน่าจะพูดเคลียกับดาวไปตรงๆเลยนะ จะได้ไม่คาราคาซังแบบนี้ ส่วนเหมียวนี่โทรมาทำไมตอนนี้นะ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ในที่สุดก็เสร็จแม่เสือสาวดาวยั่วจนได้นะคุณโทน อิอิอิ

mootest

เอาจริงๆคนที่ควรจะบอกตรงๆน่าจะเป็นดาวมากกว่า ไม่ใช่เรา

ทำแบบนี้ก็เหมือนที่เพื่อนกอล์ฟว่าแหละ โทน เอ็งโดนกั๊กเข้าแล้ว สุดที่รักที่พักใจ แต่อย่ามากไปกว่านี้นะ สรวบๆ ตรั๊บๆ

mrgreen

หตอนที่แล้วหน่วงๆงงๆไงไม่รู้ปริศนายังไม่คลี่คลายแล้วดาวต้องการอะไรอีกเฮ้อ