ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Toaru Yasumi no Houshiroku สามสาวสุดแซ่บ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 22, 2020, 06:43:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ให้คนรองเป็นนางเอกแล้วกัน น่าจะสนุกที่สุด
ว่าแต่อยู่บ้านมีแต่สาวๆแบบนี้ ชอบล่ะสินะ
ถ้าไม่แข็งแรงล่ะก็ คงจะฟ้าเหลืองทุกวันแน่นอนเลย

pangwolf

DDDDDDD

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

icejet

น่าจะพญาเทครัว เก็บทั้งบ้าน เหอๆๆๆ
เดี่ยวมาอิดิด

สงใสจะมีต่อ นึกว่าจบตอนเดียวซะอีก

anigkanjana

น้องเล็กใช่นางเอกไหมครับ

งานหนักแท้ๆเลย เข้าใจละครับ บริการทั้งบ้าน นี่ถ้าน้องเล็กอีกคนมีซีดแน่ๆ

pfrankz

อยากให้เป็นฮาเร๋มไปเลย

ถ้าเลือกได้คนเดียวคงเลือกน้องแว่น

เสียดายพี่ส่วคนโตนิดๆบทน้อยไปหน่อย

MooOon

อ่านตอนโดน ไอ้พี่สาวที่จะไปเดท เเล้วสงสารพระเอกนะ เเต่มาตอนนี้

ชีกอยากเเช่งให้มันโดนไล่ออกจากบ้านละ ชีวิตดีเกินไป 555+ จากที่เดาๆ

สาวเเว่นคงไม่รอด เดาต่อไปไอ้สาวที่ไปเดทกับเเฟนคงกลับมาให้พระเอกเอาเเน่ๆ

สรุปสาวๆในบ้านโดนหมด คงยกเว้น น้องเล็กสุดคนเดียวละมั้ง

-----------------------------------------------------------

จะบอกฮิลลิ่งก็ไม่นะ อิจฉามากกว่า คือเบื่อคนนี้ก็เอากับอีกคน ชีวิตสบายไปละ

เเต่ชอบสาวเเว่นกับ ขุ่นเเม่มาก เด็ดสุดในเรื่องละ ดูๆไปในอนาคต น้องเล็กอาจมีโอกาส

กลายเป็นมีโลลิมาได้ด้วย 555+ เเต่ตอนจบบ ก็เหมือนจะดันให้มีตอนต่อไปได้นะ

เพราะไอ้สาวซ่ายังไม่ได้โดนเลย

อีสาวซ่าท่าทางจะเหม็นเพราะเอามั่วไปหมด ไม่ไหวๆ เอาคุณแม่กับสาวแว่นดีกว่า
แต่ผมว่าใจจริงน่าจะกะเอาสาวแว่นเป็นเมียล่ะ เพราะเอากันแบบคนรักกัน

kazu36

เดาว่าคนรองนะขอรับ
แต่ยังไงก็กวาดหมดก็หรู
เห็นไหม เชียร์ พี่รอง

แมงโก้ส้นตีน

::Ajark::
สรุป โดนทุกคนในบ้าน แต่คนเล็กนี่ก็น่าสงสารอยู่นะ ยังเด็กอยู่เลย

::Horror::

ฟู่ว โล่ง รวมไม่โดน
::Foo::

แต่หน้าที่พ่อบ้าน กับบริการเยนี่ก็ดีเหมือนกันนะ ถึงจะดูเหนื่อย แถมคนโตยังร่านอีก

::Angry::

Boran Mark

คิดว่าลูกคนเล็กน่าจะได้เป็นนางเอกนะ ถึงยังเด็กมากแต่รู้สึกเหมือนจะผูกพันธ์กันมากกว่า
edit:ผิดคาดแฮะ คนเล็กยังไม่ถึงคิว แต่คงไม่รอดหรอก ฮิ ฮิ

poum1931

ลุ่นตัวพี่มากกว่าอยากรู้จะโดนพระเอกจัดยังไง ...เเต่ที่เเน่ๆ คงได้ทั้งบ้าน ขออ่านเลยนะครับ

kit Nana

นางเอกน่าจะคนรอง
นางรองน่าจะทุกคน
จนจบน่าจะนางมั่วสวาท
เด็ดขาด คงรอตอนจบ
.....?......
อ่านจนครบ
ไม่แน่ว่าจบหรือน่ามีต่อ
เป็นพ่อและสามีให้คนบ้านนี้
สุขขีจริงๆๆๆๆเลยยยยย

patrict

น้องเล็กแน่นอนครับ เงียบๆ เก็บเรียบทุกงาน

ตามคาดงานดีสุดจริงๆ

ramasa

มาอยู่บ้านเค้าแล้วก็มาเก็บเค้าหมดบ้าน ฮ่าๆสบายตัวไปเลยไปหนุ่ม คนสุดท้องก็เด็กไปรอโตค่อยกิน แต่ตอนนี้กินคนอื่นไปก่อน  ::Shy::

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มน่าจะได้เทครัวแน่เลย งานนี้เดาว่าน่าจะสาวแว่นเป็นนางเอกแน่เลย  ไม่ก็คุณแม่นี่แหละ ไอ้หนุ่มแพ้กลิ่น 555 ::Glad::

จบแล้วน่าจะมีต่ออีกภาคนะครับ 555  ยังไม่ได้จัดอีก 2 คน ::HeyHey::

jin144

ผมคิดว่าน่าจะน้องสาวคนรองเป็นนางเอกของเรื่องนะ แต่ช่วงพี่คนโตอยากให้โดนแก้เผ็ด

edit จบน้องจิงๆ แ่ยังขาดพี่คนโต