ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Toaru Yasumi no Houshiroku สามสาวสุดแซ่บ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 22, 2020, 06:43:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่านางเอกเป็นน้องคนรอง  แต่พระเอกมันได้หมดทุกคนนี้เหอเหอยกเว้งน้องเล็ก ::Oops::

นั้นไงว่าแล้วต้องน้องรองเหอเหอ

Thempz

ไม่น่ามีนางเอกหรือเปล่าครับ น่าจะจบฮาเร็ม

จบที่คนรองยังไงล่า

vincentzx202

ต้องน้องสาวคนเล็ดสิ จะไม่มีจริงๆหรอ

เสียดายเป็นคนรอง แต่แตกเยอะสุดเลยแหะคนนี้

สลัดผักใส่ไข่

อยากให้พี่สาวคนโตโดนสั่งสอนหน่อย

สรุปสาวแว่นโดนหนักสุด เสียดายแต่คนโตโดนแค่นิดเดียว

♧ §têvêιηώ ♧

นี่มันฮาเร็มในฝันชัดๆ เลย จัดเรียงคน เสียดายพี่สาวคนโต หวังว่าจะมีบทเพิ่มมากกว่าเดิมอีกครับ

Edit น้องคนรองเด็ดจริงๆ รอติดตามตอนต่อไปเลยครับ

thegift52

ใครเป็นนางเอก ถ้าให้ตอบตามเนื้อเรื่อง ก็คงต้องสาวคนกลางล่ะ แต่ถ้าตอบตามใจ อยากให้เป็นคนเล็ก เพราะดูจริงใจไม่แอบแฝงดี (ถ้าไม่นับอายุนะ อิอิ)
.
นั่นไง ว่าละ ทิศทางมันปุมาทางนั้น แต่ว่าน้องเล็กยังตัดสินไม่ได้ เพราะยังไม่ถึงวัย  ::HeyHey::

Tdestiny

จะมีนางเอกจริงๆหรอ

มาทรงนี้ผมว่าได้เป็นนางเอกกันทุกคนเลยนะ555

ครแรกเตอร์แต่ละคนนี้มีเอกรักมาก

eiaws

มาอยู่บ้านเค้า ดูท่าทางแล้วจะเคลมสาวในบ้านทั้งหมดแน่ๆ โดยเฉพาะคนน้อง เป็นนางเอกของเรื่องแน่ครับ

อ่านเรื่องนี้จบก็นึกถึงประโยค งานบริการคืองานของเรา5555

hentaiknight

น่าจะเป็นน้องสาวคนรองมั้ง
แต่ถ้าเรื่องแนวนี้ ผมว่า เทครัวเหมาหมดมากกว่า

PAN DAB

แอบเชียร์พี่สาวคนโตนะดูแรงดี แต่ดูแลทั้งบ้านดูแลทั้งคนในบ้านมันจะลำบากหรือสวรรค์กัน ::Dizzy::
edit  อยากดูเวอร์ชั่นพี่สาวคนโตจังอะ แอบเสียดายเลย  ::Thankyou::

sammies

มาอาศัยอยู่บ้านเค้า ก็ต้องเก็บค่าเช่ากันหน่อย

แอบเสียดายเจ้จังเลยแฮะ น่าจะมีบทเพิ่ม

MelonRosE

เปิดหัวมาแบบนี้ก็ต้องพี่สาวคนโตซิครับจะเป็นใครได้อีก
//แต่ที่หวังไว้เก็บเรียบอย่าให้เหลือนะครับพี่น้อง
/////////////////////

ง่าเก็บไป2เอง อาไรอ่าาาาาาาาาาาาา

noname1

BabyFace

ตอบ น้องคนเล็ก  น่าจะหักมุมหัวทิ่มจบด้วยน้องเล็กอยากโดน  ::Beggar::
อ้าน้องรอง  แต่สุดท้ายก็เททั้งบ้านในฐานะคนปลดปล่อย

ืnamnan609

น้องสาวคนรอง ::Glad:: น่ารักใสๆใส่แว่น

แตกใส่น้องแว่น 4 ที แถมได้เหมาๆทั้งแม่ ทั้งพี่ อยากอยู่บ้านนี้นานๆ ::Shy::