ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Toaru Yasumi no Houshiroku สามสาวสุดแซ่บ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 22, 2020, 06:43:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืns52800189

อยากเห็นลีลาพี่สาวคนโตครับ...
ชอบแบบผู้ใหญ่...แต่ไม่ถึงขั้นแม่

ช่วยเอาตอนที่พี่สาวคนโตโดน
จัด...มาลงด้วยครับ

andycarton

ผมว่าได้เป็นนางเอกทุกคนครับ ผมหมายถึงโดยเยกันทุกๆคนน่ะ ::DookDig::Edit:อ้าวเดาผิดแฮะว่าแต่ลูทีนของพระเอกเนี่ย มันไม่ธรรมดาเลยจริงๆ วันละ4-5น้ำเนี่ยนะ ::DookDig::

mrsilver

เรื่องราวมาทางี้แล้วนางเอกเป็นคุณแม่แน่นอน ส่วนลูกก็นางรองไปแต่น้องสาวสุดท้องนี้จะได้หรอ  ::HoHo::

kodigi

คิดว่าน่าจะอากิโฮะจังเป็นนางเอก เธอดูมีอะไรหลายอย่างเหมือนบทนางเอกมากกว่า

CoolNook Thangsakul

โอ้ ดูท่าจะหลายคนเลยแหะ แต่แอบหวังให้มันฟันน้องเล็กอยู่นะเนี้ย 55555 FBI open up แน่นวล

CoolNook Thangsakul

ninepeeza281

ชอบพี่คนโต อยากให้เป็นนางเอก

อดเห็นตอนมีอะไรกับพี่คนโตเลย

13igboss

นางเอกน่าจะเป็นพี่สาวครอง​ แต่คงจะได้เหมาทั้งบ้าน​  ::HeyHey::

exhausis123

แหม่ ก็ต้องน้องเล็กสิ เอ้ยไม่ใช่ ผมว่าน้องแว่นนะ น้องเล็กเด็กปาย ต้องอีกสัก 10 ปี

ตามเนื่องก้อคงคนรองแหละ ว่าแต่ช่วยให้มีสมาธิ? ได้ข่าวว่า 4 ยกจนเย็น แถมยังสลบไปอีก จะได้อ่านมั้ยเนี่ย

joulez

น้องแว่นครับ ขนาดนี้ต้องโดนแล้ว

เอาแบบคนรัก ก็รักไปเลยสิ ส่วนพี่สาวคนอื่นๆจัดหั้ยพวกเทอตามความเหมาะสม

poloxz

ถามหายางเอกอีกหรือครับเนี้ย
แบบบนี้เหมาสี่หมดทุกคนแน่ๆครัช

คาดการณ์ผิดเลยแฮะ น้องสาวรอด555

tp3660

สามสาวสุดแซ่บ คงไม่รวมน้องเล็กมั้งครับเพราะอายุน้อยเกินไป ขอเดาว่านางเอกก็คงเป็นคุณแม่ครับ แต่ไม่แน่ผมอาจเดาผิดก็ได้

เป็นสาวแว่นลูกสาวคนรองสินะ แต่หน้าสุดท้ายเหมือนเฉลยว่าน้องเล็กก็คงใช่ งั้นผมก็คิดสินะครับ

Liftzthekop

บทชูมาขนาดนี้มันต้องสาวแว่น​ น้องสาวคนรองแน่ๆเลย​ 5555

ดีแล้วที่คนเล็กรอด​ ไม่งั้นก็หมดบ้านแล้วนะ​ 5555

pandanous

แม่เป็นนางเอกแน่นอน ได้ล่อคนแรก
Edit สรุปโดนหมดยกเว้นน้องคนเล็ก

oilza12120

น้องแว่นแน่ๆ แต่แน่ๆไม่ว่าใครก็ไม่สน ได้ทั้งบ้านแน่อนอ

อ้าว บ้านอะไรวะเนี่ย สรุปเป็นเรื่องประจำวันซะงั้น