ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 18 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 26, 2020, 01:37:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myfino262903

ตื่นมาเข้าห้องปั๊บ ทราบว่าร้านเปิดเลยต้องเข้าไปเที่ยวหน่อย เด็กดิ้งสองคนบริการแบบถึงใจแบบนี้คงเฉพาะลูกค้าบางท่านเนอะ ช่วงนี้ปลดล็อค คงเข้าร้านเกะไม่ได้บ่อย เป็นกำลังใจให้พ่อโทนหนุ่มรูปงาม กับทรามวัยทั้งสาม(หรือป่าว)ด้วยนะครับ

eternal6969

อืมมมม ดาวทำแบบนี้เพราะอารมณ์พาไปหรือแค่อ่อยอ่ะ ไม่เข้าใจการกระทำเลยจริง ๆ มิ้นท์ยังไม่ซับซ้อนขนาดนี้เลย

nowhereman

เป็นแซนวิสที่ร้อนแรงมากครับ งานนี้สงสัยได้แก้ม ตามมาเพิ่มอีกคนทีหลังด้วยหรือเปล่าเนี่ย 3 รุม 1 ตัวแห้งแน่ๆ

เดี๋ยวนะประโยคสุดท้ายนี่ยังไง  หรือว่ากับพี่เตยก็...

yoyoman

แค่ 2 คนยังโดนรีดน้ำจนตัวแห้งขนาดนี้ ถ้ามีแก้มมาอีกจะไหวมั้ยเนี่ยโทน

eglebudsob

noknoi13

สองสาว จัดหนักโทนซะร่ำร้องคิดถึง ยาโด๊ปกันเลย ถ้ามีแก้มมาร่วมอีกคนคง เกินคำว่าฟ้าเหลืองแน่

C-Master

เป็นสองหนึ่งที่มันมาก ถ้าแก้มมาแจมด้วยนี่จะเป็นยังไงนะ ถ้าเป็น แก้ม มิ้นต์ ต้องดีมากๆแน่ๆเลย

Poohkan

santosan

::JubuJubu::งานนี้เป็นผมยอมน้ำแห้งตายครับโดนสองสาวรุมแบบนี้ถึงน้องดาวน้องมิ้นยอมตายคาอกเลย ::JubuJubu::