ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 18 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 26, 2020, 01:37:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

Edit พอพี่เตยพูดแบบนี้ออกมา เด๋วมิ้นท์ก็ต้องเดินออกมาพอดีแบบว่าได้ยินเต็มๆสองหูเลยสินะ  ::HoHo::

loveice5566

สาวๆ ฝันดี แต่ นายบุญโทน สงสัย จะฟ้าเหลือง แต่เพราะได้ยาดี จากพี่เตย จริงๆ

ningnong007

ryg123456

น่าอิจฉาพี่โทนจังเลยที่มาโดนลงโทษแบบนี้
คราวนี้น้องมินต์ได้จัดแบบเต็มๆเลยนะครับ

kennet

จะว่ายาโด็ปคงไม่ใช่ คงเป็นผลข้างเคียงของยาแน่ ๆ หวังว่าเอวตะไม่เคล็ด กล้ามเนื้อหน้าท้องจะไม่ปวดนะ

winnythepooh

หวานเย็น

pssbr

797979

นี่แค่สองต่อหนึ่งนะถ้าสามต่อหนึ่ง ต้องพึ่งยาของเจ๊ลูกสาวอีกหลายแก้ว

tawatrung

ว่าแล้วไง ในที่สุดก็ได้แซนวิช ทั้งดาวทั้งมิ้น อิจฉานายโทนจริงๆ ทั้งสองสาวน่ารักมาก

acropobia899

อ่าห์ แซนวิช แสนอร่อย อิ่มไปหลายวันเลยมั้งนายโทน ถ้าสมมุติมาแก้มมาแจมอีกคนจะขนาดไหน ได้แต่คิดแล้วก็สงสัย ฮี่ๆ

ว่าแต่พี่เตย อาจคิดอะไรบางอย่างกับนายโทนรึเปล่า 

**โอ้โห ความสัมพันธ์กับพี่เตย มากกว่าที่คิดซะอีก ถ้ามิ้นท์ ออกมาจังหวะ จะนรกมากๆเลย

แค่นี้ก็ไม่รู้ว่านายโทนจะทำยังไงกับสถานะการณ์แลัความสัมพันธ์ที่ยุ่งเยิงขนาดนี้

spty24

นี่โดนดาวขอแต่งงานป่ะครับเนี่ยยย555

อ้าวไหนบอกพี่เตยเป็นเลส มิน่าตอนนั้นถึงบอกไม่ได้เป็นไรกันแล้ว นึกว่าพิมผิด5555 ต่อไปจะให้เรียกโทนหรือเรียกว่าขุนแผนดีละครับ