ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 18 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 26, 2020, 01:37:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

ตอนนี้ต้องเคลียร์กันแล้วนะ
อยู่กันทั้ง 2 สาว ตกลงพวกเธอจะเอายังไง

LMnade

งานนี้ได้ฟ้าเหลืองหมดเรี่ยวหมดแรงกันไปข้าง เล่นจัดกันเต็มที่ขนาดนี้

boyllsj1

grigori00

สบายตัวเลย เจอ สองสาวรีดพิษ 55

อ้าวเตย ที่แท้ก็คนเคยๆ กันมาก่อนนี่เอง

eak111

peddo

มาสองโดนรุมสอง มาสามก็คงโดนรุมสาม สาวๆร้านนี้ทำงานเป็นทีม พี่โทนยิงจนพรุนก็ยังรับไหวนะครับ แถมมีกองหนุนแบบคุณเตย ที่แอบแพลมมาว่าได้ล่อพี่โทนเหมือนกัน ไอ้น้องชายน่ะไหว แต่ไข่สองใบมันจะระบมเอานะครับ เอาใจช่วยครับ
🥰🥰🥰

nmiint

เพิ่งรู้ว่าน้องมินต์ชอบสไตล์แบบอบอุ่น แต่อีกนานกว่านายโทนจะรู้ใจสาวๆ ทุกคน ดีที่ได้ดาวช่วยชักนำน้องๆให้

ballzae

กลับไปม่านรูด แล้วหายาโด๊ปมาเก็บไว้ที่ห้อง แล้วคุณจะมีความสุขอีกเยอะเลย

mdemigod

nagatobimaru

กินแซนวิสตอนดึกกรดไหลย้อนกำเริบแน่ นายโทนเอ๋ย

————————————

เอิ่ม ระเบิดลูกใหญ่มาอีกลูกแล้วนะนายโทน พระขุนแผนวัดไหนครับเนี่ย จะรีบไปบูชาเลย

aum691

ตัวแห้งแน่ๆ แบบนี้ดีที่ได้ยาจีนมาอัพเลเวลไว้ก่อน....อ่ะๆๆๆ พี่เตยยังไงกันเนี่ยนายโทน สงสัยต้องคุยส่วนตัวกันยาวละพี่เตย