ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 18 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 26, 2020, 01:37:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lindor

อ่านแล้วขึ้นเลย เคยได้ threesome เหมือนกัน แต่ออกมาไม่เวิกหนะสิ ไม่เข้าขากันเลย สงสัยต้องลองใหม่ แต่จะไปหาที่ไหนดีหว่า ขอบคุณผู้แต่งนะครับ

mr.supply

กลับมาติดตามต่อละครับผมว่าฉากนี้ของเทพโทนน่าจะเป็นความฝันของผู้ชายอย่างเราๆ นะครับที่ได้ควบสองสาวในเวลาเดียวกันแบบนี้รอฉากต่อไปเลยครับเดาว่าน้องแก้มต้องมาร่วมอีกแน่ แอบหวัง อิอิ ขอบคุณครับ

poster007

intanianoi

สุดท้ายก็ได้ขึ้นขี่สาวๆพร้อมกันถึงสองคนจนได้นะ

แง้ว พี่เตยนี่น่ะเร้อะ คนที่บอกเลิกท่านโทนในตอนแรกน่ะ ได้กันแล้วนี่หว่า

Darkreader

โดนรุมจนได้ สมหวังเลยครับ ตอนเช้ามีแรงเดินมั้ยครับ น่าจะโดนรีดหนักอยู่

po3821

แต้มบุญเยอะจริง เล่นทีเดียว2คนเลย แถมเหมือนสวรรค์เป็นใจได้ยาโด๊ปจากลูกสาวเจ้าของห้องมาอีกเฉย งานนี้สงสัยจะแห้งจริงๆ ครวต่อไปดีไม่ดีจะโนรุม3คนนะ ว่าแต่ดาวนี่ยังไงเหมือนจะเลิกไม่เลิก ตอนนี้กลับมาแนวหวานเฉยเลย สนุกกครับ ขอบคุณ

po3821

อ้าว ตกลงยังไงกันนี่ ไหนว่าพี่เตยเป็นเลสเบี้ยนไง แล้วไงมาถามอย่างนี้ เหมือนเคยเป็นแฟนเก่ากันมาเลย เฉลยให้ฟังหน่อยนะครับ รุ้สึกว่าจะชุลมุนขึ้นเรื่อยๆนะ

Paragraph<BB>